ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมโลหะเหล็กไร้สแตนเลส 150W เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดสําหรับทองเงินแหวนเครื่องประดับ
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
90J Desktop 200W CCD เครื่องประดับเครื่องเชื่อม Spot สำหรับโลหะแว่นตาทอง
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 200W |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.3-2มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Nd YAG 100W เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี
| เงื่อนไข: | ใหม่ 100% |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | RL-100 |
| ประเภทเลเซอร์: | ND: YAG |
Touch Control เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ ซ่อมเครื่องประดับ Laser Spot Welder
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์การส่งผ่านไฟเบอร์ 60w สำหรับการซ่อมทอง, สแตนเลส |
|---|---|
| สี:: | ขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เครื่องปั่นจุดเลเซอร์ YAG Desktop CCD+10X ตําแหน่งไมโครสโกปสําหรับเครื่องประดับเงินและทองคํา
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับทองเงินพลาตินัมเครื่องประดับเลเซอร์ 150W YAG Desktop Mini Laser Spot Welder ผู้ผลิต
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
40W Mini Small Desktop Gold Jewelry Sliver Jewelry Rings Fiber Laser Spot Welders เครื่องเชื่อมเหล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
150w เลเซอร์เครื่องประดับ สปอตเวลเดอร์ โต๊ะทํางาน เครื่องผสมผสานสําหรับโซ่เล็กเงินทองเครื่องประดับพลาติน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
Jewelry 10ms Portable Mini Spot Welder เครื่องเชื่อม 60W 100W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมจุด YAG 60W 100W พร้อมขนาดมินิที่สามารถป้องกันได้ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
| การประกัน: | 1 ปี |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 100W 50J เครื่องประดับเดสก์ท็อป 240v Spot Welder
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอต |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| กับ: | CCD และกล้องจุลทรรศน์ |


