ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็กเครื่องประดับความยาวคลื่น 1064nm
| การใช้งาน: | งานเชื่อมซ่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W |
เดสก์ทอปเครื่องประดับทอง 60W มินิเครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 180 กิโลกรัม สําหรับการเชื่อมต่อต่อเนื่อง
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
เครื่องปั่นเลเซอร์เครื่องประดับเครื่องประดับทองเงิน 60w
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 60w รับรอง CE สำหรับสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
| การประกัน: | 1 ปี |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองคําเครื่องประดับ 60w เครื่องเชื่อมจุด
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับแบบพกพา 80w พร้อมการออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดเครื่องประดับ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10ms |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาขนาดเล็ก 2000w เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000w 1500w 2000w |
| หัวทำความสะอาด: | Qilin / WSX / ฯลฯ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็กที่มีพลังงานเลเซอร์สูงและกล้อง HD 60W/100W
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |


