ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
0.1ms Pulse Jewellery เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือสำหรับ Gold Silver SS
| ความยาวคลื่น: | 1,064 นาโนเมตร |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
| แหล่งปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
สภาพใหม่เลเซอร์ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมน้ำหล่อเย็น 500 วัตต์ใช้งานง่าย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือไฟเบอร์เครื่องเชื่อมกำลังส่ง 500W |
|---|---|
| แบรนด์: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |
จอสัมผัส LED ขนาด 7 "60W Jewelry Gold Welder Laser Welder
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี:: | สีขาว / สีแดง |
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สเตนเลสสตีล 60W 1064nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์การส่งผ่านไฟเบอร์ 60w สำหรับการซ่อมทอง, สแตนเลส |
|---|---|
| สี:: | ขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
1064nm 80J เครื่องประดับเครื่องเชื่อมเลเซอร์ 100w สำหรับการเชื่อมเงินทอง
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | ระบบกล้องในตัว หน้าจอ 7 นิ้ว และไมโครสโคป |
|---|---|
| ความกว้างของพัลส์: | ปรับเกรดได้ 0.1~10.0MS |
| ความถี่เลเซอร์: | 1.0 ~ 15.0HZ ปรับได้อย่างต่อเนื่อง |
40J 60J 75J เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมจุดเลเซอร์ตั้งโต๊ะ YAG |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 60W/80W/100W |
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับแบบพกพา CCD ชัดเจนสูง FDA อนุมัติ
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 60W 80W 100W |
| ระบบสังเกตการณ์: | กล้องจุลทรรศน์ 10X หรือ HD CCD |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเครื่องประดับ เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสําหรับทองคําและเงิน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาความละเอียดสูง เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก
| วัสดุสิ้นเปลือง: | ไฟซีนอน,ชิ้นกรอง,เลนส์ป้องกัน,Argon |
|---|---|
| ขนาดระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
| แบบจำลองเครื่องจักร: | เครื่องเลเซอร์เชื่อม 60w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก 15ms 80W เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ 1064nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110Volt / 220V |


