ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับควบคุมแบบสัมผัสพร้อมกล้องจุลทรรศน์ CCD
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับทอง |
|---|---|
| แหล่งปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
| ระบบทำความเย็น: | สร้างในการรีไซเคิลน้ำ |
อุปกรณ์เชื่อมเลเซอร์ความแม่นยำสูงเครื่องประดับเครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องทำน้ำเย็น
| ชื่อสินค้า:: | ความแม่นยำสูงเครื่องทำเครื่องประดับขายเครื่องเพชรพลอยเลเซอร์ |
|---|---|
| สี:: | สีน้ำเงิน |
| เลเซอร์แหล่งที่มา:: | YAG Laser |
อุปกรณ์เชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ความแม่นยำสูง 100 วัตต์ 110V / 220V สำหรับเครื่องประดับ
| ชื่อสินค้า:: | ผู้ผลิตเครื่องประดับความแม่นยำสูงเครื่องประดับขายร้อนเลเซอร์เชื่อม |
|---|---|
| สี:: | สีน้ำเงิน |
| แหล่งเลเซอร์:: | YAG Laser |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือน้ำหนักเบาเครื่องบัดกรีเลเซอร์ทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220Volt ไม่จำเป็น |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 120w สำหรับเครื่องประดับทอง
| สิ่งของ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์ |
|---|---|
| เครื่องอุปโภคบริโภค: | หลอดไฟซีนอนเลนส์ป้องกันน้ำก๊าซป้องกัน (หรืออากาศอัด) |
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับเครื่องประดับแบบพกพาขนาดเล็ก 40W สําหรับเครื่องประดับทองคําเงินเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | การใช้งานทางทันตกรรมเชื่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| ขายจุดสำคัญ: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ |
| การปฏิบัติงาน: | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับเฉพาะจุด 200W ความยาวคลื่น 1064nm
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 200W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 82 กก |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | แย็ก |
เครื่องประดับ Desktop Spot Laser Welder เครื่องประดับขนาดเล็ก YAG เครื่องปรับปรับการปรับปั่นเลเซอร์สําหรับเครื่องประดับทองคําเงิน
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เฉพาะจุด 200W |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เชื่อมเฉพาะจุดและต่อเนื่อง |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มินิ YAG สําหรับเครื่องประดับทองและเงิน เครื่องเชื่อมเลเซอร์โต๊ะสําหรับการซ่อมเครื่องประดับ
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |


