ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
YAG 24K Gold Spot Micro Jewellery เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 60w Desktop
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก 60w พร้อมราคาโรงงาน
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000w พร้อมเครื่องป้อนลวดอัตโนมัติ WXS หัวเชื่อม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| เลเซอร์: | 1000w Raycus/Max |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220V±10%/50Hz / 380V±10%/50Hz |
เครื่องเชื่อมเครื่องประดับกล่องวิเศษ 40J เครื่องเลเซอร์หน้าจอสัมผัสสำหรับเครื่องประดับ
| ฟังก์ชั่นเครื่อง: | งานเชื่อมจิวเวลรี่ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์สำหรับเครื่องประดับ |
| โหมดการทำงาน: | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
HD CCD 7.5kw เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณีช่องโลหะสำหรับกำไลข้อมือ
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับแหวน |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ด้วยมือ CCD Display 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
|---|---|
| การประกัน: | 1 ปี |
| รับรอง:: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ ND YAG Auto 5kW 1064nm สำหรับซ่อมแม่พิมพ์
| กำลังขับ: | 300W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 5KW |
| แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์: | แม็กซ์ |
เครื่องเลเซอร์ซ่อมเครื่องประดับมินิ YAG 60/100 วัตต์ของพลังงานเสริม
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
|---|---|
| รับประกัน: | 1 ปี |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
MINI เครื่องประดับเครื่องบัดกรี 1.5kw AC220V พร้อมหน้าจอดิจิตอล
| ฟังก์ชั่นเครื่อง: | บัดกรีเครื่องประดับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | การบัดกรีเครื่องประดับด้วยเลเซอร์ |
| การใช้พลังงานของโฮสต์: | 1.5kw |
เครื่องปั่นเลเซอร์ชนิดเครน 300W
| ประเภทเลเซอร์: | ไลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แม่พิมพ์ประเภทเครน |
| กำลังเลเซอร์สูงสุด: | 150W, 300W, 1500W |


