ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser spot welder for gold ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมสปอตเครื่องประดับเงินทอง 220 โวลต์ขนาดเล็กเครื่องเลเซอร์ Nd YAG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | ขาวกับดำ |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เครื่องเชื่อมจุดเครื่องประดับขนาดเล็กหน้าจอ HD 200w พร้อมกล้องจุลทรรศน์ 10x
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | YAG 200W |
| ช่วงความกว้างของพัลส์: | 1~20ms |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี 90 Joule เครื่องเชื่อมจุดเครื่องประดับ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การเชื่อมด้วยลำแสงเลเซอร์ |
|---|---|
| ช่วงขนาดสปอต: | -3mm~3mm |
| ช่วงความกว้างของพัลส์: | 1~20ms |
เครื่องเชื่อมแบบจุดขนาดเล็ก 60W ความแม่นยำสูง 40J 1064nm YAG Laser Touch Control
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 40W สำหรับซ่อมกระจกเงินทอง
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | แย็ก |
| น้ำหนัก: | 13.5 กก |
สปอต CNC ไฟเบอร์เลเซอร์ Soldering Welder 150w มินิเล็กสําหรับทองคํา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา YAG 80w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสําหรับโลหะทองและเงิน
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG 200W เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับเงินทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอตเครื่องประดับกำลังสูง |
|---|---|
| สี: | ส้ม / ขาว |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG |
เครื่องเชื่อมจุดแบบพกพา 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์สีเงินมือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Protable Spot เครื่องเชื่อมสำหรับช่างเชื่อมอลูมิเนียมสีเงินทองใกล้ฉัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220V และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Spot Jewelry Touch Screen จอแสดงผล CCD 80W รับประกัน 1 ปี
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Spot สำหรับทองซ่อมสแตนเลส |
|---|---|
| สี:: | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |


