ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ Cnc 50-60Hz เครื่องตัดเลเซอร์ Cnc แผ่นโลหะ 1000 วัตต์
| ชื่อสินค้า: | Maxphotonics 1000W เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ 1500mmx3000mm เครื่องแกะสลักเลเซอร์สำหรับแว่นกันแดด |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500W |
เครื่องปั่นเลเซอร์ตัวอักษร 180 กิโลกรัม แอร์ 220 วอลต์ และพลังงาน 1500W/2000W
| ฟังก์ชั่นปลุก: | ระบบป้องกันอัจฉริยะ แอพเทอร์มินัลมือถือและการตรวจสอบพีซี การตอบสนองสถานะการทำงานแบบเรียลไทม์ |
|---|---|
| ช่วงความเร็วของช่างเชื่อม: | 0~120 มม./วินาที |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือขนาดเล็ก มีความลึกในการเชื่อม 3 มม และขนาด 100 × 45 × 68 ซม.
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 6 แกนอัตโนมัติ เครื่องเชื่อมเลเซอร์โรบอต CNC
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องตัดโลหะแผ่นเลเซอร์อุตสาหกรรมสีฟ้าสำหรับการแปรรูปโลหะด้วยความเร็วสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3015 เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบครอบเต็มพร้อมโต๊ะแลกเปลี่ยน |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000-6000W |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
Double Light Spot 1064nm 400W เครื่องเชื่อมโลหะด้วยเลเซอร์ 80J
| กำลังขับ: | 400W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 6KW |
| พลังงานจุดเดียว: | 80J |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ใยไฟฟ้าเย็นด้วยอากาศ 1500W 2000W 3000W สําหรับการเชื่อมโลหะอลูมิเนียม
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัตโนมัติ 300W 1064nm 70J สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| กำลังขับ: | 300W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 5KW |
| แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์: | แม็กซ์ |
เครื่องตัดหลอดเลเซอร์ไฟเบอร์ 2000w
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ความเร็วตัด: | 1-60 ม./นาที |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือฟังก์ชั่น 4-in-1 พร้อมการรับประกัน 2 ปีและความยาวคลื่น 1,080 ± 5 นาโนเมตร
| กำลังขับ: | 2000W |
|---|---|
| ขนาด: | 620x490x878มม |
| น้ำหนัก: | 100.5กก |


