ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือแบบพกพาสำหรับไฟเบอร์ 1000W 1500W 2000W
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5มม |
|---|---|
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
| น้ำหนัก: | 120 กก |
เครื่องทำน้ำเย็นเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 1KW 1.5kW 2kW 3kW
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
|---|---|
| พลังงานชีพจรเดียว: | 1,000W,1500W,2000 |
| ความยาวคลื่น: | 1070 |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็กพกพา 4 ใน 1 เครื่องเชื่อม 1500W-3000W สําหรับเหล็กออลูมิเนียมเหล็กเหล็ก
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์มือ 1500W พร้อมเครื่องทําความสะอาดและตัดเลเซอร์ 3000W 3 ใน 1
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
AD Control 5000Hz 1080nm 3.5kW เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์
| กำลังขับ: | 1000W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 3.5KW |
| ความถี่: | 1,000.0 ~ 5000.0 เฮิร์ตซ์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือที่สามารถปรับแต่งหัวเลเซอร์ได้ สําหรับการเชื่อมแบบแม่นยําและคอมแพคต์
| Dimensions: | 100*45*68cm |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Laser Source: | BWT Laser Source |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ พร้อมรับประกัน 1 ปี ราคาที่แข่งขันและ Raycus MAX IPG แหล่งเลเซอร์
| กำลังขับ: | 800w-2000w |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1080+5 นาโนเมตร |
| น้ำหนัก: | 90 |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือ 2000W สภาพใหม่ เครื่องเชื่อมเลเซอร์สําหรับเชื่อมโลหะ
| ประสิทธิภาพ: | กำลังไฟ 2 กิโลวัตต์สามารถเชื่อมเหล็กสเตนเลสและเหล็กคาร์บอนหนา 6 มม. ได้โดยไม่ต้องใช้ลวดเพิ่ม |
|---|---|
| ความหนาของการเชื่อม: | ≤3มม., ≤6มม., ≤8มม. |
| การสนับสนุนวัสดุ: | สแตนเลส เหล็กกล้าคาร์บอน แผ่นสังกะสี และอลูมิเนียม |
เลเซอร์กำจัดสนิมไฟเบอร์เลเซอร์ 100 วัตต์แบบพกพา
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ / อุปกรณ์ทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000W Water Cooling Laser Welding Device
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือกำลังส่ง 1000W สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |


