ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000W เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้น, ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่) |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ YAG 80W 120W 200W ปลอดมลภาวะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| จุดขายที่สำคัญ: | ใช้งานง่าย |
| การใช้: | การเชื่อมเครื่องประดับ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือเครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองแดงโลหะพกพา 1000W 1500W 2000W 3000W เครื่องเชื่อมเลเซอร์
| ชุดรูปแบบ: | RL-FB |
|---|---|
| พลังการออก: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080+5นาโนเมตร |
เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์แบบพกพา 100w 50w สําหรับการกําจัดสีสนิมโลหะ
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิมแบบพกพา 100w 50w |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดเพื่อกำจัดสนิม |
| วิธีการเย็น: | การเย็นอากาศ |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์คาร์บอนไดซ์คอปโต๊ป เครื่องฉลาก 3d มินิ สําหรับไม้
| พื้นที่ตัด: | 500มม.*300มม |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้งานได้: | หนัง กระดาษ พลาสติก ยาง ไม้ |
| โหมดทำความเย็น: | อากาศเย็น + ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
40W Mini Small Desktop Gold Jewelry Sliver Jewelry Rings Fiber Laser Spot Welders เครื่องเชื่อมเหล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ 800w 1200w 1800w สําหรับเหล็กไร้ขัดและโลหะ
| กำลังขับ: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
| โหมดการเชื่อม: | ชีพจรต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 300W/600W พร้อมจอสัมผัสขนาด 5 นิ้วและกว้างจุดเฉพาะ 0.5mm
| กำลังขับ: | 300W/600W |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5 มม. |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์แบบพัลซิ่งชนิดกระเป๋าเดินทาง 50w สิ่งที่แนบมาอย่างเต็มที่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 50W |
| แหล่งที่มา: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์แบบพกพา 100 วัตต์ 1064 นาโนเมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w |
| แหล่งที่มา: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |


