ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับมือถือ 1000W ทรงพลังสำหรับเหล็กสแตนเลส
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W / 1500W / 2000W |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1080±10nm |
| โหมดการทำงาน: | CW / ชีพจร |
1500W 2000W 3000w เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือสําหรับโลหะ 3in1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือ
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์กระเป๋าเป้สะพายหลังอุปกรณ์ทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ 50W ปลอดมลพิษ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง 50W |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
3 ใน 1 มือถือเลเซอร์ปั่นตัดเครื่องทําความสะอาด 1500w 2000w 3000w สําหรับโลหะ สแตนเลสสแตนเลสคาร์บอน
| กำลังเครื่อง: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องปั่นเลเซอร์พอร์ตเบอร์ พร้อมหน้าจอสัมผัส LED อุตสาหกรรมขนาด 7 นิ้ว 32 ชุด ปริมาตรการที่กําหนดล่วงหน้าและน้ําหนัก 48 กิโลกรัม
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 48 กก |
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบใช้มือถือ 1500W 1064nm การบัดกรีด้วยเลเซอร์ใช้งานง่าย
| เลเซอร์: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ 1064nm |
| คำสำคัญ: | ขายเครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
1500w 2000w 3000w พกพามือถือเลเซอร์ Welder สําหรับอะลูมิเนียม
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์สำหรับโลหะ |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | ทำความสะอาด/ตัด |
แผ่นโลหะความเร็วสูงเครื่องตัด CNC เครื่องมีเสถียรภาพ Z แกนติดตามอัตโนมัติ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์และจาน |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| พลังเลเซอร์: | 500W / 800W / 1000W |
3 ใน 1 เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือแบบพกพา 1000W เครื่องปั่นเลเซอร์และเครื่องทําความสะอาด เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1070nm |
| พลังเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมความแม่นยำสูง 1000W สำหรับการตัดเหล็กกล้าคาร์บอน
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | 1500 * 3000mm |
| โหมดคูลลิ่ง: | น้ำหล่อเย็น |


