ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์หลอดโลหะกันฝุ่น, เครื่องตัดเลเซอร์ปลอดภัย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์สำหรับท่อโลหะ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000w |
เครื่องทําความสะอาดเลเซอร์แบบต่อเนื่องขนาดใหญ่ 1500W 2000W 3000W สําหรับการกําจัดสนิม / สี
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W/1500W/2000w |
| วิธีการเย็น: | การเย็นด้วยน้ํา |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ 1500W 2000W 3000W พร้อมลำแสง 300 มม. 650 มม
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องกำจัดสนิม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดสนิมด้วยเลเซอร์ |
| วิธีการทำความเย็น: | ลำแสงเลเซอร์ทำความสะอาด 650 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาขนาดเล็ก มีการรับประกัน 1 ปี สภาพใหม่และใช้งานง่ายสําหรับโลหะต่าง ๆ
| กำลังขับ: | อื่น |
|---|---|
| การใช้งาน: | การเชื่อมแผ่นบาง <1 มม |
| วัสดุที่ใช้บังคับ: | สแตนเลส, โลหะ, อลูมิเนียม, เหล็กคาร์บอน, ทองแดง, เหล็ก, ไทเทเนียม, ทองเหลือง, อื่นๆ |
เครื่องตัดลำแสงเลเซอร์แบบเชื่อมข้อต่อกำลังขับสูงพร้อมระบบกำจัดฝุ่น
| พื้นที่ตัด: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
| พลังเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือแหล่งจ่ายไฟ IPG สำหรับการกำจัดสนิม
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
JPT Raycus MAX 1500w เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์พร้อมแท่นทำงานแบบกำหนดเอง 3 แกน
| การใช้: | สำหรับงานเชื่อมแบตเตอรี่ |
|---|---|
| การประกัน: | 12 เดือน |
| แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์: | JPT/เรย์คัส/MAX |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
การออกแบบสิ่งที่แนบมาเครื่องเลเซอร์โลหะ Ondustrial, เครื่องตัดเลเซอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์แบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000w |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
Raytools Head Copper 120m / Min เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1,000 วัตต์ - 4000 วัตต์ |


