ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ 1500W 3-in-1 2000W/3000W อะไหล่เครื่องมือเลเซอร์
| น้ําหนัก (kg): | 140 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | กำลังไฟ 2 กิโลวัตต์สามารถเชื่อมเหล็กสเตนเลสและเหล็กคาร์บอนหนา 6 มม. ได้โดยไม่ต้องใช้ลวดเพิ่ม |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องเชื่อมต่อเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือที่คอมพัคต์และพกพา กว้างจุดจุดเฉพาะ 0.5mm
| Control System Brand: | Support Customization |
|---|---|
| Cooling Method: | Water Cooling |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือ 1064nm สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์: | 1500w, 2000w, 1000w |
| ความยาวคลื่น: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ 1064nm |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ GW IPG 1000w เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์โลหะ 10L / Min
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดเลเซอร์ 1000w เลเซอร์ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะ |
| ประเภทเลเซอร์: | GW CW ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ด้วยตนเอง GW CW เครื่องเชื่อมเลเซอร์อลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบแมนนวล |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | เชื่อม ทำความสะอาด และตัด |
เครื่องเย็นอากาศ 800W 1200W 1500W 2000W เครื่องเชื่อมเลเซอร์ใยไฟเบอร์พกพาสําหรับสแตนเลส
| คําสําคัญ: | เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมสแตนเลส |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | การเชื่อม การทำความสะอาด และการตัด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ Riselaser Air Cooling 800W / 1200W สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| ชื่อเครื่องเชื่อม: | เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงานเลเซอร์: | 800W / 1200W |
| ประเภทหัวเชื่อม: | Qilin/WSX/ฯลฯ |
มูติฟันชั่น 1000W 3 ใน 1 มือถือไฟเบอร์เลเซอร์ปั๊มล้าง ทําความสะอาด เครื่องตัดโลหะ
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1070nm |
| พลังเลเซอร์: | 1000W |
1.5KW / 2KW / 3KW เครื่องปั่นเลเซอร์ตัวอักษรทางช่องทางที่มีกว้างจุดเฉพาะ 0.5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |
เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ 200W 100J YAG แว่นตาเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม 200W 100J YAG Jewelry Laser Welder |
|---|---|
| อุตสาหกรรมแอปพลิเคชัน: | เครื่องประดับ, 3c, แว่นตา |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ Yag 200w |


