ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser fiber marker ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
20W Mini Desktop Laser Fiber Marker เครื่องแกะสลักเลเซอร์แบบพกพา
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
| ยี่ห้อระบบควบคุม: | เบคฮอฟฟ์ |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์แบบไฟเบอร์ชนิดปิด 20w พร้อมฟังก์ชั่นโฟกัสอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, อื่นๆ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| โหมดทำความเย็น: | อากาศเย็น |
เครื่องทำป้ายไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ชนิดมินิแบบตารางพร้อมฝาปิดแบบเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w |
| ประเภท Laset: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก 20w สำหรับโลหะอลูมิเนียม
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 150มม.*150มม |
| แหล่งเลเซอร์: | IPG Raycus Max JPT |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 180 กิโลกรัม สําหรับการเชื่อมต่อต่อเนื่อง
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ 1500w/2000w มือสําหรับงานเชื่อมขนาดเล็กและละเอียด
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา 20 วัตต์มีเครื่องหมาย 110 * 110 มม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
Collimating Focal Length F50mm เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือสําหรับการเชื่อมความเร็ว
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |
F50mm Collimating Focal Length มือถือ เครื่องปั่นเลเซอร์ที่มีพลังงาน 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
1.5KW / 2KW / 3KW เครื่องปั่นเลเซอร์ตัวอักษรทางช่องทางที่มีกว้างจุดเฉพาะ 0.5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |


