ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser fiber marker ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องแกะสลักเลเซอร์โลหะขนาดเล็กที่ใช้คอมพิวเตอร์สำหรับเครื่องประดับทอง
| แบบ: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์สำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| วัสดุที่ใช้: | โลหะพลาสติก |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์เครื่องไฟเบอร์ต่ำ
| ชื่อสินค้า: | ประเภทไฟเบอร์เลเซอร์ Marker แบบประหยัด |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30 วัตต์ / 50 วัตต์ / 100 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 200 * 200mm |
Q-Switched เครื่องเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็กพร้อมเซอร์โวมอเตอร์เสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 20W / 30W / 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 300 * 300mm |
20w แบบพกพามินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับการแกะสลักแหวนสแตนเลส
| คำสำคัญ: | มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | Raycus, JPT, Max หรืออื่นๆ |
| พื้นที่แกะสลัก: | 110*110mm |
เลเซอร์ตัดคริลิคแบบถอดได้, เครื่องทำเครื่องหมายด้วยโลหะขนาด 320 x 200mm
| ชื่อสินค้า: | เลเซอร์ไฟเบอร์แบบถอดได้ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ - 50 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 110x110mm |
เครื่องเลเซอร์อลูมิเนียมทองแดงทองแดงทองแดง 20W / 30W 0.01mm ความแม่นยำในการทำซ้ำ
| หมายเลขรุ่น: | Riselaser |
|---|---|
| ชนิด: | เครื่องทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ออปติคอล |
| วิธีการทำเครื่องหมาย: | การสแกนเครื่องหมาย |
30W 50W Raycus JPT เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็กสำหรับโลหะ Stainless Steel
| คำสำคัญ: | เครื่องแกะสลักโลหะ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ |
| แบรนด์ที่มาของเลเซอร์: | MAX หรือ Raycus หรือ JPT |
สูง 20W ไฟเบอร์เลเซอร์ Marking Machine โครงสร้างเสถียรภาพสำหรับโลหะ / พลาสติก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องหมายไฟเบอร์ออปติคที่มีความหนาแน่นสูงสำหรับการทำเครื่องหมายโลหะและพลาสติก |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 200 * 200mm |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์แกน Axis Yag, เครื่องอ่านลายนิ้วมือขนาดเล็ก 51KG
| ชื่อสินค้า: | เลเซอร์ไฟเบอร์แบบพกพาขนาดเล็ก |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องแกะสลักสแตนเลส 1064 นาโนเมตรไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ 50w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายเลเซอร์เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ 50w |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (และอื่น ๆ ) |


