ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser fiber marker ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ปั่นเลเซอร์พกพา 3 มิลลิเมตร 2 ด้าน
| โหมดเอาท์พุตเลเซอร์: | โหมดเอาต์พุตเลเซอร์แบบยืดหยุ่นสามารถรวมเข้ากับอุปกรณ์ระบบได้อย่างง่ายดาย |
|---|---|
| การเจาะด้านเดียว: | 3 มม. (สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน), 2 มม. (อะลูมิเนียม), 1.5 มม. (ทองเหลือง), 1 มม. (ทองแดง) |
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับงานโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
เครื่องทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 20w แบบพกพา 60kHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์อัจฉริยะ 20W 30W สำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| โหมดคูลลิ่ง: | เครื่องทำความเย็น |
เครื่องสแกนลายนิ้วมือแบบตั้งโต๊ะแบบพกพาพื้นที่ทำงาน 110 * 110 มม
| ชื่อสินค้า: | เดสก์ท็อปไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ป้ายชื่อสุนัขป้ายฟอยล์ไฟเบอร์กลาสแบบพกพาขนาด 20 วัตต์ 30 วัตต์พร้อมวัสดุโลหะและพลาสติก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ 30 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์แบบพกพาขนาด 1 มม. สำหรับเครื่องประดับโลหะสแตนเลส
| คำสำคัญ: | มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | Raycus, JPT, Max หรืออื่นๆ |
| พื้นที่แกะสลัก: | 110*110mm |
เครื่องแกะสลักเครื่องไฟเบอร์ออลอินวันเครื่องแกะสลักด้วยเลเซอร์สำหรับการใช้งานด้วยโลหะอย่างมีประสิทธิภาพ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเลเซอร์มาร์กเกอร์ไฟเบอร์แบบพกพาแบบ All-in- One |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องมาร์คโลหะด้วยเลเซอร์แบบพกพาน้ำหนักเบาความแม่นยำสูงรับประกัน 1 ปี
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์แกะสลักแบบตั้งโต๊ะไฟเบอร์กลาส 30 วัตต์ 50 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เดสก์ท็อปไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ร้านอาหาร เครื่องปั่นต่อเนื่องด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ ด้วยพลังงาน 1.5KW และความยาวคลื่น 1070nm
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Wavelength: | 1070 |
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |


