ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser fiber marker ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
มินิแบบพกพามินิเลเซอร์ไฟเบอร์เครื่องทำเครื่องหมายด้วยราคาที่แข่งขัน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็กและแรง ถือด้วยแหล่งเลเซอร์ BWT
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Key Selling Points: | Competitive Price |
เครื่องสแกนลายนิ้วมือไฟเบอร์ออฟติคัลแบบใช้มือถือการใช้พลังงานต่ำ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110x110mm |
เครื่องเลเซอร์มาร์คเกอร์ 20 วัตต์, เครื่องเลเซอร์อลูมิเนียมแกะสลักสำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | handhold fiber laser เครื่องทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือสําหรับโรงงานอาหารและเครื่องดื่ม BWT แหล่งเลเซอร์ 3 มม
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ออปติคอลความแม่นยำสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเลเซอร์มาร์คใยไฟเบอร์ความแม่นยำสูงสำหรับขายพร้อมโรงงาน |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 206 |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 220v |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล 220v 20W 30W 50W สภาพใหม่มีเสถียรภาพ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลโลหะเสถียร 20W 30W 50W สภาพใหม่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
เลเซอร์ไฟเบอร์ที่มีความหนาแน่นสูง 50 วัตต์ความยาวคลื่น 1064mm ทั้งหมดในหนึ่งเดียว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| อำนาจ: | 20w / 30w / 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 200 * 200mm |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือที่มีความน่าเชื่อถือสูง สําหรับอุตสาหกรรมรถยนต์และอุตสาหกรรมอื่น ๆ
| การบูรณาการ: | ผลิตภัณฑ์ที่บูรณาการสูง |
|---|---|
| โหมดเอาท์พุตเลเซอร์: | โหมดเอาต์พุตเลเซอร์แบบยืดหยุ่นสามารถรวมเข้ากับอุปกรณ์ระบบได้อย่างง่ายดาย |
| วัสดุเชื่อม: | สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน, อลูมิเนียม, ทองเหลือง, ทองแดง |


