ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewelry laser fiber marker ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมแบบพกพา 1064nm เครื่องแกะสลักเลเซอร์โลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110x110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเกอร์เซรามิคไฟเบอร์กลาส 30 วัตต์ 30 วัตต์ 30 วัตต์สำหรับทำเครื่องหมายโมลด์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ 30 วัตต์ 50 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20W 30W อลูมิเนียมลึกเครื่องหมายไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายด้วยการทำเครื่องหมายความแม่นยำ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ 30 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์มาร์กเกอร์แบบใช้มือถือ 30 วัตต์น้ำหนักเบาแม่นยำสูงสำหรับทองเหลือง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
50w 100w 1.5mj ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แกะสลักลึกอากาศเย็นสำหรับเครื่องประดับป้ายชื่อโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | การทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 175มม.*175มม |
เวิร์คสเตชั่นไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คกิ้ง Q - ความเร็วในการทำเครื่องหมายสูง
| ชื่อสินค้า: | เวิร์คสเตชั่น Q-switched Fiber Marker Engraving Machine สำหรับงานอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อำนาจ: | 30W / 50W / 100W |
| พื้นที่ทำงาน: | 300 * 300mm |
เครื่องมาร์คไฟเบอร์ 50w 7000mm / s ไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ระบบเลเซอร์มาร์ควิสอุตสาหกรรมขนาดกะทัดรัด 30w สำหรับชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแกะสลักเครื่องไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ประหยัดสำหรับอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30 วัตต์ / 50 วัตต์ / 100 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 200 * 200mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับ Anminal Ear tags, พลาสติก, ชิ้นส่วนรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องปั่นเลเซอร์ตัวอักษร 180 กิโลกรัม แอร์ 220 วอลต์ และพลังงาน 1500W/2000W
| ฟังก์ชั่นปลุก: | ระบบป้องกันอัจฉริยะ แอพเทอร์มินัลมือถือและการตรวจสอบพีซี การตอบสนองสถานะการทำงานแบบเรียลไทม์ |
|---|---|
| ช่วงความเร็วของช่างเชื่อม: | 0~120 มม./วินาที |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |


