ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser cutting machine parts ] การจับคู่ 354 ผลิตภัณฑ์.
Red Light Positioning เครื่องตัดเลเซอร์ Cnc การใช้งานง่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500W, 800W, 1000W |
เครื่องดูดควันเครื่องตัดเลเซอร์เครื่องดูดควันสำหรับเครื่องตัดเลเซอร์ / เครื่องบัดกรี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องดูดควันสำหรับเครื่องตัดเลเซอร์และเครื่องบัดกรี |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
เครื่องหมาย UV 3w 5w พกพาสําหรับเครื่องประดับ อะไหล่อิเล็กทรอนิกส์ ไม้พลาสติก
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น: | อากาศเย็น |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 50 กก |
อุปกรณ์เลเซอร์มาร์คหน้าด้วยเลเซอร์ UV สำหรับเดสก์ท็อปความแม่นยำสูงพื้นที่ทำงาน 110 * 110 มม
| ชื่อสินค้า: | ความแม่นยำสูง 3w 5w เครื่องเลเซอร์ตั้งโต๊ะเลเซอร์ UV |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 3W 5W 10W (อุปกรณ์ซื้อเพิ่ม) |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
100w 200w 80kg เครื่องกําจัดสนิมเลเซอร์มือสําหรับโลหะ
| พลัง: | 200W, 100W |
|---|---|
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| มิติ: | 538*411*685มม |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ Uv ขนาด 5W 355nm แบบพกพาสำหรับเซรามิกแก้วพลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยเลเซอร์ UV 5W |
|---|---|
| ความแม่นยำในการทำงาน: | 0.01mm |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
เครื่องเลเซอร์แกะสลักแบบตั้งโต๊ะไฟเบอร์กลาส 30 วัตต์ 50 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เดสก์ท็อปไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
1500w 2000w 3000w พกพามือถือเลเซอร์ Welder สําหรับอะลูมิเนียม
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์สำหรับโลหะ |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | ทำความสะอาด/ตัด |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ออปติคอลความละเอียดสูงด้วย 20w 30w
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องแกะสลักโลหะเครื่องระบายความร้อนด้วยอากาศเครื่อง
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |


