ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser cutting machine parts ] การจับคู่ 354 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทําเครื่องหมายเลเซอร์คาร์บอน ไลเซอร์แบบพกพาความแม่นยําสูง 100w สําหรับไม้
| การใช้งาน: | การทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ซีเอ็นซี หรือเปล่า: | ใช่ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | เรย์คัส |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ 800w 1200w 1800w สําหรับเหล็กไร้ขัดและโลหะ
| กำลังขับ: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
| โหมดการเชื่อม: | ชีพจรต่อเนื่อง |
15 KG 220Vac ประสิทธิภาพการแปลง 50% เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ เครื่องปั่นเลเซอร์พกพา
| กำลังขับ: | 1200W |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 1200W |
| เสถียรภาพด้านพลังงาน: | ±2(2ชม.) |
เครื่องแกะสลัก CO2 50W เครื่องแกะสลักเลเซอร์บนโต๊ะ
| ใบสมัคร: | เลเซอร์มาร์กเกอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | Co2 |
| โหมดคูลลิ่ง: | อากาศเย็น |
ระบบตัดเลเซอร์ความแม่นยําสูง 1000W เครื่องตัดเลเซอร์ความแม่นยําขนาดเล็กสําหรับทองเงินและกระจก
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ความเร็วตัด: | 30ม./นาที |
3 ใน 1 มือถือไฟเบอร์เลเซอร์ปั่นตัดเครื่องทําความสะอาด 1500W 2000W 3000W โลหะเลเซอร์ปั่นเครื่อง
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ขนาดเล็ก 20w 30w แหวนเครื่องประดับด้วยโรตารี
| รุ่นเครื่อง: | แกะสลักแหวนเครื่องประดับโรตารี่ |
|---|---|
| แบรนด์ที่มาของเลเซอร์: | MAX หรือ Raycus |
| อายุการใช้งานโมดูลเลเซอร์: | 100000 ชั่วโมง |
Precitec ไฟเบอร์เลเซอร์หัวตัดเลเซอร์ตัดแสง 4kw 6kw สำหรับตัดโลหะ
| ยี่ห้อ: | Precitec |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ laser power พลังเลเซอร์: | 6 kW (รุ่น 2D เท่านั้น) |
| การปรับความยาวโฟกัส: | 100 มม. |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ 1500W 3-in-1 2000W/3000W อะไหล่เครื่องมือเลเซอร์
| น้ําหนัก (kg): | 140 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | กำลังไฟ 2 กิโลวัตต์สามารถเชื่อมเหล็กสเตนเลสและเหล็กคาร์บอนหนา 6 มม. ได้โดยไม่ต้องใช้ลวดเพิ่ม |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องตัดล้างล้างเลเซอร์มือถือ 3 ใน 1 1500w 2000w 3000w
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |


