ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser cutting machine parts ] การจับคู่ 354 ผลิตภัณฑ์.
70*70 มิลลิเมตร/100*100 มิลลิเมตร 0.01 มิลลิเมตร เครื่องหมายเลเซอร์พกพาสําหรับเครื่องหมายเลขรถยนต์
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องหมายเลเซอร์ UV Multifunction เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์สี Mopa เครื่องหมายเลเซอร์ 20w 30w เครื่องพิมพ์เลเซอร์ขนาดเล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับเครื่องประดับแบบพกพาขนาดเล็ก 40W สําหรับเครื่องประดับทองคําเงินเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | การใช้งานทางทันตกรรมเชื่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| ขายจุดสำคัญ: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ |
| การปฏิบัติงาน: | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์พอร์ตพอร์ต สําหรับการโค้ดโลหะอุตสาหกรรมขนาดเล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเครื่องหมายเลเซอร์ UV มีหลายฟังก์ชันสําหรับเทคโนโลยีเลเซอร์ไฟเบอร์ที่สามารถพกพาและระบุได้อย่างแม่นยํา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 20W 30W 50W เครื่องฉลากเลเซอร์ขนาดเล็กมือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
EZCAD Control 355nm 3W เครื่องแกะสลักเลเซอร์แบบตั้งโต๊ะโดยไม่สิ้นเปลือง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยเลเซอร์ UV 3W |
|---|---|
| ความแม่นยำในการทำงาน: | 0.01mm |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์ 10000 mm / S 50w เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์สำหรับโลหะ
| ใบสมัคร: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ความแม่นยำในการทำงาน: | 0.001mm |
| รองรับรูปแบบกราฟิก: | AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP |
เครื่องฉลากเลเซอร์ไฟเบอร์พกพา สําหรับการโค้ดฟลแลนจ์หม้อในแผ่นชื่อโลหะขนาดเล็กพกพา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์อัตโนมัติพร้อมการเชื่อมหุ่นยนต์อุตสาหกรรม 6 แกน
| จำนวนแกน: | 6 แกน |
|---|---|
| น้ำหนักบรรทุก: | 10กก |
| น้ำหนักหุ่นยนต์: | 172กก |


