ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser cutting machine parts ] การจับคู่ 354 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ CE FDA 1500W สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ |
|---|---|
| การทำงาน: | งานเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบมือถือ |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | การเชื่อม การทำความสะอาด และการตัด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser 1500w มือถือ Welding Soldering Air Cooling Metal
| สูงสุด กำลังขับ:: | 1500W |
|---|---|
| การรับประกัน:: | 2 ปี |
| ประเภทเลเซอร์:: | ไฟเบอร์ต่อเนื่องเลเซอร์ |
Rise Laser 60W 10J Portable Mini Spot Welding Machine สำหรับแบตเตอรี่เครื่องประดับ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
50w 100w 1.5mj ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แกะสลักลึกอากาศเย็นสำหรับเครื่องประดับป้ายชื่อโลหะ
| แอปพลิเคชัน: | การทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 175มม.*175มม |
เครื่องปั่นเลเซอร์ชนิดเครน 300W
| ประเภทเลเซอร์: | ไลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แม่พิมพ์ประเภทเครน |
| กำลังเลเซอร์สูงสุด: | 150W, 300W, 1500W |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์กระเป๋าเป้สะพายหลังอุปกรณ์ทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ 50W ปลอดมลพิษ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง 50W |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
การแกะสลักด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์แบบบูรณาการสูงสำหรับการพิมพ์บรรจุภัณฑ์อาหาร
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 6.7 กก |
|---|---|
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 170มม.*170มม |
| พลังเลเซอร์: | 20w |
2000w 2kw Reci Laser Source การทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือ
| คำสำคัญ: | แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์2000w |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย (W): | 2000 |
| โหมดการทำงาน: | CW/มอดูเลต |
3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W การเย็นอากาศ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
3 ใน 1 มือถือเลเซอร์ปั่นตัดเครื่องทําความสะอาด 1500w 2000w 3000w สําหรับโลหะ สแตนเลสสแตนเลสคาร์บอน
| กำลังเครื่อง: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |


