ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser fiber welding machine ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือฟังก์ชั่น 4-in-1 พร้อมการรับประกัน 2 ปีและความยาวคลื่น 1,080 ± 5 นาโนเมตร
| กำลังขับ: | 2000W |
|---|---|
| ขนาด: | 620x490x878มม |
| น้ำหนัก: | 100.5กก |
เครื่องปั่นเลเซอร์พอร์ตเบอร์ พร้อมหน้าจอสัมผัส LED อุตสาหกรรมขนาด 7 นิ้ว 32 ชุด ปริมาตรการที่กําหนดล่วงหน้าและน้ําหนัก 48 กิโลกรัม
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 48 กก |
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบใช้มือถือ 1500W 1064nm การบัดกรีด้วยเลเซอร์ใช้งานง่าย
| เลเซอร์: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ 1064nm |
| คำสำคัญ: | ขายเครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ CE FDA 1500W สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ |
|---|---|
| การทำงาน: | งานเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบมือถือ |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | การเชื่อม การทำความสะอาด และการตัด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser 1500w มือถือ Welding Soldering Air Cooling Metal
| สูงสุด กำลังขับ:: | 1500W |
|---|---|
| การรับประกัน:: | 2 ปี |
| ประเภทเลเซอร์:: | ไฟเบอร์ต่อเนื่องเลเซอร์ |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบใช้มือถือ 100W 300W วิธีการระบายความร้อนด้วยอากาศ
| พลัง: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 45 กก |
| แอปพลิเคชัน: | การทำความสะอาดพื้นผิวสีสนิม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาไฟเบอร์ 1080nm เชื่อมตัดทำความสะอาด 3 In 1
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 160 |
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ 1080 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะแบบพกพาขนาดเล็ก 1.5kW 2kW 3kW สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 3000w |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะสแตนเลส |
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์พกพาขนาด 43 กิโลกรัม น้ําหนัก 100×45×68 ซม. ขนาดและขนาดจุดเฉพาะ 0.5 มม. สําหรับการเชื่อมโลหะแม่นยํา
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| ขนาด: | 100*45*68ซม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5 มม. |


