ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser fiber welding machine ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปั่นเลเซอร์ 3 ใน 1 พร้อมเครื่องตัดสะอาด เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์มือสําหรับโลหะ
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือสําหรับการพิมพ์โลโก้
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมแบบใช้มือถือขนาดเล็ก 3 In 1 เครื่องตัดเลเซอร์ 1500w 2000w
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมตัดด้วยเลเซอร์ |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | เชื่อม ทำความสะอาด และตัด |
ร้านอาหาร เครื่องปั่นต่อเนื่องด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ ด้วยพลังงาน 1.5KW และความยาวคลื่น 1070nm
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Wavelength: | 1070 |
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
Cw Fiber 1500w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เย็นพร้อมป้อนลวดอัตโนมัติ
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับโลหะ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | CW ไฟเบอร์เลเซอร์ 1500w |
| ความยาวสายไฟเบอร์: | 10m |
1500w 2000w Laser Cutting Welding Machine 3 In 1 Handheld Welder
| ฟังก์ชั่นหลัก: | เครื่องทำความสะอาดเครื่องตัดเชื่อมแบบมือถือ 3 in 1 |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดเครื่องตัดเลเซอร์ |
| 3 ใน 1: | การเชื่อม, การทำความสะอาด, การตัด |
1500W 2000W โทรศัพท์มือถือเลเซอร์ Welders เครื่องเชื่อม ราคาสําหรับโลหะ อลูมิเนียมเหล็กไร้ขัด
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือกำลังส่งไฟเบอร์ 1000 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือเครื่องเชื่อมไฟเบอร์เกียร์ 1000W สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือที่มีความลึกในการเชื่อม 3 มม Raycus MAX IPG แหล่งเชื่อมเลเซอร์และการสนับสนุนออนไลน์
| กำลังขับ: | 2200W |
|---|---|
| ขนาด: | 100*45*68ซม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5 มม. |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือจากเหล็กไร้ขัดเหล็ก ด้วยและการควบคุมฟังก์ชันง่าย
| ความน่าเชื่อถือ: | ความน่าเชื่อถือสูง |
|---|---|
| การบํารุง: | การทำงานที่ไม่ต้องบำรุงรักษา |
| ประเภทสินค้า: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ |


