ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser fiber welding machine ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ พร้อมรับประกัน 1 ปี ราคาที่แข่งขันและ Raycus MAX IPG แหล่งเลเซอร์
| กำลังขับ: | 800w-2000w |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1080+5 นาโนเมตร |
| น้ำหนัก: | 90 |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือที่ผ่านการรับรอง CE แบบพกพาขนาดเล็กพร้อมการใช้งานที่หลากหลายและกำลัง 2000W
| กำลังขับ: | 2000W |
|---|---|
| ประเภทการระบายความร้อน: | อากาศเย็นลง |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ใยไฟฟ้าเย็นด้วยอากาศ 1500W 2000W 3000W สําหรับการเชื่อมโลหะอลูมิเนียม
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 300W/600W พร้อมจอสัมผัสขนาด 5 นิ้วและกว้างจุดเฉพาะ 0.5mm
| กำลังขับ: | 300W/600W |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5 มม. |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
1500W 2000W 3000w เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือสําหรับโลหะ 3in1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือ
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000W เครื่องกำจัดสีด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้น, ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่) |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W |
เครื่องทำน้ำเย็นเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 1KW 1.5kW 2kW 3kW
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
|---|---|
| พลังงานชีพจรเดียว: | 1,000W,1500W,2000 |
| ความยาวคลื่น: | 1070 |
Riselaser เครื่องปั่นเลเซอร์แบบพกพามือถือแบบต่อเนื่องสําหรับสแตนเลสอลูมิเนียม
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ 1500W 2000W สําหรับปั่นโลหะสแตนเลส
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือที่เย็นด้วยอากาศขนาด 1200W ขนาดความยาวคลื่น 1080nm และความกว้างสวิง 0-4mm
| กำลังขับ: | 1200W |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
| น้ำหนัก: | 45KG (ตัวป้อนลวดในตัว) |


