ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser fiber welding machine ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดล้างล้างเลเซอร์มือถือ 3 ใน 1 1500w 2000w 3000w
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบมือถือ 300W/700W/1000W/1500W พร้อมความยาวคลื่น 1080nm และความถี่พัลส์ 1-300HZ
| กำลังขับ: | 300w/700w/1000w/1500w |
|---|---|
| ประเภทการระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์ |
อุปกรณ์ปั่นเลเซอร์มือถือที่มีความลึกในการปั่น ด้วยความยาวแกนไฟฟ้า F50mm และระยะความยาวคลื่น 1070±20nm
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 1500w 2000w 3000w สําหรับเหล็กคาร์บอนอลูมิเนียม
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือสําหรับโลหะ Riselaser RL-FW 3000W การสนับสนุนการปรับแต่ง
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือปรับอากาศ 800W พร้อมรับประกัน 1 ปี และความยาวคลื่น 1080 + 5 nm
| กำลังขับ: | 800W |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1080+5 นาโนเมตร |
| น้ำหนัก: | 90 |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 1000W 2000W Riselaser RL-FB CW สําหรับอุตสาหกรรมรถยนต์โลหะ 3C
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือเครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองแดงโลหะพกพา 1000W 1500W 2000W 3000W เครื่องเชื่อมเลเซอร์
| ชุดรูปแบบ: | RL-FB |
|---|---|
| พลังการออก: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080+5นาโนเมตร |
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ IPG 2000W เครื่องปั่นเลเซอร์พกพาที่มีเครื่องยนต์ยืดหยุ่นสําหรับอุตสาหกรรมโรงแรม
| ชุดรูปแบบ: | RL-FB |
|---|---|
| พลังการออก: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080+5นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |


