ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewellery metal laser marking machine ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องแกะสลักเลเซอร์โลหะขนาดเล็กที่ใช้คอมพิวเตอร์สำหรับเครื่องประดับทอง
| แบบ: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์สำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| วัสดุที่ใช้: | โลหะพลาสติก |
เครื่องมาร์คไฟเบอร์ 50w 7000mm / s ไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
อัญมณีไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย 20 วัตต์ขนาดกะทัดรัดด้วยระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องทำมาร์คกิ้งไฟเบอร์เลเซอร์ด้วยระบบระบายความร้อนของอากาศ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 30W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องมาร์คกิ้งด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 220v 30W แบบพกพาสำหรับอัญมณี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
เครื่องสแกนเลเซอร์แบบใช้มือถือแบบแยกหัวสแกนแบบเคลื่อนย้ายได้สำหรับเครื่องประดับทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
Mopa ทองโลหะอากาศเย็น 60W เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 60W |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
MOPA 20W ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายสำหรับการทำเครื่องหมายสีเครื่องประดับ
| ประเภทเลเซอร์: | MOPA |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W |
| พื้นที่ทำงาน: | 100 * 100 มม. (ปรับได้) |
20 วัตต์มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ 20KHz-80KHz พร้อมโหมดระบายความร้อนด้วยอากาศ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์ทำเครื่องหมายด้วยไฟเบอร์ออฟติคัลแบบพกพาพร้อมแหล่งกำเนิดไฟเบอร์ออปติค 20 แว่นตา Maxphotonics
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |


