ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewellery metal laser marking machine ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องแกะสลักโลหะขนาดเล็กกำลังสูง, ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับพลาสติก
| ชื่อสินค้า: | ขั้นสูง 100 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายสำหรับการแกะสลักและตัดโลหะ |
|---|---|
| อำนาจ: | 1106 |
| พื้นที่ทำงาน: | 100 * 100 มม |
เครื่องตัดเลเซอร์แบบตั้งโต๊ะชนิดปรับได้อัตโนมัติเครื่องทำความเย็นอัตโนมัติสำหรับชิ้นส่วนยานยนต์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดเลเซอร์แบบตั้งโต๊ะชนิดปรับได้อัตโนมัติเครื่องทำความเย็นอัตโนมัติสำหรับชิ้นส่วนยานยนต์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง 20w สำหรับโลหะสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องมาร์คกิ้งแบบไฟเบอร์อุตสาหกรรมความเร็วการแกะสลักสูง 80kHz ด้วยระบบหมุน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 3w / 5w / 10w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์แกะสลักแบบตั้งโต๊ะไฟเบอร์กลาส 30 วัตต์ 50 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เดสก์ท็อปไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องแกะสลักโลหะเครื่องระบายความร้อนด้วยอากาศเครื่อง
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ความแม่นยำสูง 20 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์แกะสลักเครื่อง, เครื่องแกะสลักโลหะขนาดกะทัดรัด
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
อุปกรณ์เลเซอร์มาร์คหน้าด้วยเลเซอร์ UV สำหรับเดสก์ท็อปความแม่นยำสูงพื้นที่ทำงาน 110 * 110 มม
| ชื่อสินค้า: | ความแม่นยำสูง 3w 5w เครื่องเลเซอร์ตั้งโต๊ะเลเซอร์ UV |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 3W 5W 10W (อุปกรณ์ซื้อเพิ่ม) |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ออพติคอลเลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายพลาสติกระบายความร้อนด้วยอากาศ 110 * พื้นที่ทำงาน 110 มม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์แบบพกพาขนาด 1 มม. สำหรับเครื่องประดับโลหะสแตนเลส
| คำสำคัญ: | มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | Raycus, JPT, Max หรืออื่นๆ |
| พื้นที่แกะสลัก: | 110*110mm |


