ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ jewellery metal laser marking machine ] การจับคู่ 23 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณีพลังงานสูง 7.5kw เครื่องเชื่อมจุดเครื่องประดับ
| พลังชีพจรสูงสุด: | 7.5kW |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220V±10%/50Hz |
| แบบจำลองเครื่องจักร: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
1064nm One Piece Type อัญมณีช่างแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ 30w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
ทองเงินเครื่องประดับ มินิ สป๊อต เลเซอร์ Welder เครื่องเชื่อมไมโครสําหรับการซ่อมแซมแหวนนาฬิกา
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |


