ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ high precision gold testing machine ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องเชื่อมเลเซอร์ตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องทำน้ำเย็นแยก
| เลเซอร์: | หลอดไฟซีนอน |
|---|---|
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |
ตารางไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายสำหรับ Gold Jewlery เงิน
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
90J Desktop 200W CCD เครื่องประดับเครื่องเชื่อม Spot สำหรับโลหะแว่นตาทอง
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 200W |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.3-2มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก 1064nm พร้อมไมโครทัชสกรีน
| ขนาดเครื่อง: | 720*340*930mm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 220V 50/60Hz 30A |
| ช่วงความกว้างของพัลส์: | 1~20ms |
เลเซอร์ไฟเบอร์แบบพกพาความเร็วสูง 20 วัตต์ 30w 50w สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ ND YAG Auto 5kW 1064nm สำหรับซ่อมแม่พิมพ์
| กำลังขับ: | 300W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 5KW |
| แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์: | แม็กซ์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือขนาดเล็ก มีความลึกในการเชื่อม 3 มม และขนาด 100 × 45 × 68 ซม.
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัตโนมัติ YAG Spot 200W
| กำลังขับ: | 200w |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 3.5KW |
| แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์: | แม็กซ์ |
สปอต CNC ไฟเบอร์เลเซอร์ Soldering Welder 150w มินิเล็กสําหรับทองคํา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG 200W เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับเงินทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอตเครื่องประดับกำลังสูง |
|---|---|
| สี: | ส้ม / ขาว |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG |


