ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ high precision gold testing machine ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบทองคํา XRF ความแม่นยําสูงสําหรับการตรวจสอบและการวิเคราะห์ความแน่นความบริสุทธิ์
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| อะไหล่: | ประเภทเครื่องทดสอบและการวัด |
เครื่องตัดเลเซอร์เครื่องประดับความแม่นยําสูงอัตโนมัติ โลหะ 1000w 3000w 6000w
| ประเภทเลเซอร์: | ประเภทเลเซอร์ |
|---|---|
| ความเร็วตัด: | 1-10000มม./นาที |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องทดสอบความหนาแน่นทองคําแบบพกพา 5KV 50KV Tube Voltage
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| อะไหล่: | ประเภทเครื่องทดสอบและการวัด |
อุปกรณ์เชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ความแม่นยำสูง 100 วัตต์ 110V / 220V สำหรับเครื่องประดับ
| ชื่อสินค้า:: | ผู้ผลิตเครื่องประดับความแม่นยำสูงเครื่องประดับขายร้อนเลเซอร์เชื่อม |
|---|---|
| สี:: | สีน้ำเงิน |
| แหล่งเลเซอร์:: | YAG Laser |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมครบวงจรตารางการแลกเปลี่ยนความแม่นยำสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3015 เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ตารางแลกเปลี่ยนที่แนบมาอย่างเต็มที่ตั้งแต่ 1kW ถึง 4kW |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1kW ถึง 4kW |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
เครื่องทำเครื่องหมายเลเซอร์ความหนาสูง 20 วัตต์ 30 วัตต์ 50 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์ความแม่นยำสูงแกะสลักเครื่องทำเครื่องหมาย 30w 50w CE รับรอง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์ความแม่นยำสูงแกะสลักเครื่องทำเครื่องหมาย 30w 50w CE รับรอง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20w 30w 50w ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายความแม่นยำสูง F Theta เลนส์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องตรวจจับโลหะความบริสุทธิ์ของทองคํา XRF เครื่องตรวจสอบโลหะมีค่าสูงสําหรับการวิเคราะห์แม่นยํา 0.01% ถึง 99.99% และความกระชับของท่อ 5KV 50KV
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| อะไหล่: | ประเภทเครื่องทดสอบและการวัด |


