ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser welding machine 1500w ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปั่นเลเซอร์มือถือ 1500W 2000W สําหรับปั่นโลหะสแตนเลส
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะแบบพกพาขนาดเล็ก 1.5kW 2kW 3kW สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 3000w |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะสแตนเลส |
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
เครื่องตัดเลเซอร์กำลังกลาง 1500W พร้อมเซอร์โวมอเตอร์ไดรฟ์สำหรับสแตนเลส
| พื้นที่ตัด: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง: | น้ำหล่อเย็น |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1500W |
50W 100W Handheld Laser Cleaner การกำจัดสนิมกระเป๋าเป้สะพายหลังแบบพกพา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์พัลส์ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นหลัก: | การทำความสะอาดสนิมด้วยเลเซอร์ |
| วิธีการทำความเย็น: | ลำแสงเลเซอร์ทำความสะอาด 650 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ CE FDA 1500W สำหรับเหล็กกล้าไร้สนิม
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ |
|---|---|
| การทำงาน: | งานเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบมือถือ |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | การเชื่อม การทำความสะอาด และการตัด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser 1500w มือถือ Welding Soldering Air Cooling Metal
| สูงสุด กำลังขับ:: | 1500W |
|---|---|
| การรับประกัน:: | 2 ปี |
| ประเภทเลเซอร์:: | ไฟเบอร์ต่อเนื่องเลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
เครื่องทําความสะอาดการปั่นมือหลายฟังก์ชัน 3 ใน 1 เครื่องเลเซอร์ 1500w 2000w 3000w สําหรับสแตนเลส
| กำลังเครื่อง: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W การเย็นอากาศ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องทำความเย็นด้วยเลเซอร์ทำความสะอาดสนิม 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ทำความสะอาดเครื่องสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | โมปาไฟเบอร์เลเซอร์ |
| พลังงานที่มีอยู่: | 100w 200w 300w |


