ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser welding machine 1500w ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 3 ใน 1 เครื่องเชื่อมเลเซอร์
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
7KW พลังงาน มินิ พกพา สแตนเลสเลเซอร์ เครื่องปั่นด้วยหม้อต่อเนื่อง
| กำลังเครื่อง: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
เครื่องล้างเลเซอร์มือถือไฟเบอร์ปัลเซอร์ 100w ถอนสนิม
| วัสดุที่ใช้งานได้: | อลูมิเนียม, โลหะ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100W, 200W, 300W |
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบใช้มือถือ 1500W 1064nm การบัดกรีด้วยเลเซอร์ใช้งานง่าย
| เลเซอร์: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ 1064nm |
| คำสำคัญ: | ขายเครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
1500w 2000w 3000w พกพามือถือเลเซอร์ Welder สําหรับอะลูมิเนียม
| ชื่อ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์สำหรับโลหะ |
| ฟังก์ชั่นเสริม: | ทำความสะอาด/ตัด |
1500w 2000w Laser Cutting Welding Machine 3 In 1 Handheld Welder
| ฟังก์ชั่นหลัก: | เครื่องทำความสะอาดเครื่องตัดเชื่อมแบบมือถือ 3 in 1 |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดเครื่องตัดเลเซอร์ |
| 3 ใน 1: | การเชื่อม, การทำความสะอาด, การตัด |
เครื่องเชื่อมแบบใช้มือถือขนาดเล็ก 3 In 1 เครื่องตัดเลเซอร์ 1500w 2000w
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมมือถือ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมตัดด้วยเลเซอร์ |
| 3 ใน 1 ฟังก์ชั่น: | เชื่อม ทำความสะอาด และตัด |
เครื่องทำน้ำเย็นเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 1KW 1.5kW 2kW 3kW
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
|---|---|
| พลังงานชีพจรเดียว: | 1,000W,1500W,2000 |
| ความยาวคลื่น: | 1070 |
เครื่องปั่นเลเซอร์พอร์ตเบอร์ พร้อมหน้าจอสัมผัส LED อุตสาหกรรมขนาด 7 นิ้ว 32 ชุด ปริมาตรการที่กําหนดล่วงหน้าและน้ําหนัก 48 กิโลกรัม
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 48 กก |
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์พกพาขนาด 43 กิโลกรัม น้ําหนัก 100×45×68 ซม. ขนาดและขนาดจุดเฉพาะ 0.5 มม. สําหรับการเชื่อมโลหะแม่นยํา
| กำลังขับ: | 1500W |
|---|---|
| ขนาด: | 100*45*68ซม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.5 มม. |


