ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ handheld laser welding machine 1500w ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
RLW-PRO Handheld Laser Welder: Precise, Flexible, and Industrial-Grade
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1080มม |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 1000-1200วัตต์ |
| อินเทอร์เฟซปืนเชื่อม: | QCS |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาขนาดเล็ก มีการรับประกัน 1 ปี สภาพใหม่และใช้งานง่ายสําหรับโลหะต่าง ๆ
| กำลังขับ: | อื่น |
|---|---|
| การใช้งาน: | การเชื่อมแผ่นบาง <1 มม |
| วัสดุที่ใช้บังคับ: | สแตนเลส, โลหะ, อลูมิเนียม, เหล็กคาร์บอน, ทองแดง, เหล็ก, ไทเทเนียม, ทองเหลือง, อื่นๆ |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบใช้มือถือ 100W 300W วิธีการระบายความร้อนด้วยอากาศ
| พลัง: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 45 กก |
| แอปพลิเคชัน: | การทำความสะอาดพื้นผิวสีสนิม |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์ GW IPG 1000w เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์โลหะ 10L / Min
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดเลเซอร์ 1000w เลเซอร์ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะ |
| ประเภทเลเซอร์: | GW CW ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาแบบใช้มือถือระบายความร้อนด้วยอากาศพร้อมแหล่งกำเนิดเลเซอร์ GW
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะ |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะแบบพกพา |
| เครื่องจักร: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์โลหะแบบพกพาแบบใช้มือถือระบายความร้อนด้วยอากาศ |
Cw Fiber 1500w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เย็นพร้อมป้อนลวดอัตโนมัติ
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับโลหะ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | CW ไฟเบอร์เลเซอร์ 1500w |
| ความยาวสายไฟเบอร์: | 10m |
เครื่องปั่นเลเซอร์ 3 ใน 1 พร้อมเครื่องตัดสะอาด เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์มือสําหรับโลหะ
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องทําความสะอาดตัดเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ 3 ใน 1 เครื่องทําความสะอาดตัดเลเซอร์ 1500W 2000W 3000W เครื่องทําความสะอาดตัดเลเซอร์
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
1500W 2000W โทรศัพท์มือถือเลเซอร์ Welders เครื่องเชื่อม ราคาสําหรับโลหะ อลูมิเนียมเหล็กไร้ขัด
| อินเตอร์เฟสไฟเบอร์: | คิวบีเอช |
|---|---|
| ช่วงความยาวคลื่น: | 1070±20nm |
| พลังประเมิน: | 1500w/2000w |
3 ใน 1 เครื่องปั่นเลเซอร์มือ ถือ การปั่นต่อเนื่อง Riselaser RL-FAM สําหรับโลหะ MAX 1500W 2000W 3000W
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |


