ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ gold spot laser welding machine ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมทอง Protable เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดกล่องวิเศษ
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064nm |
|---|---|
| การใช้พลังงานของโฮสต์: | 1.5kw |
| โหมดการทำงาน: | ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด Riselaser 60w 100w เครื่องบัดกรีเลเซอร์อัญมณี
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์เครื่องประดับ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเครื่องประดับ เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสําหรับทองคําและเงิน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองคําเงินพกพา เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 150w สําหรับเครื่องประดับ
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด 150w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองคําเครื่องประดับ 60w เครื่องเชื่อมจุด
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเครื่องประดับ Desktop เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเครื่องประดับสีทองและเงิน เครื่องซ่อมเครื่องเชื่อมเลเซอร์
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สําหรับเครื่องประดับบนโต๊ะ สําหรับทองคํา 1064nm YAG Laser ภาษาเกาหลี
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องปั่นเลเซอร์ไมโคร YAG
| ฟังก์ชั่นเครื่อง: | เครื่องปั่นเลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์ทอง |
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | ไมโครสโคป + ระบบกล้อง CCD ดิจิตอล HD |
Riselaser 60W เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ CCD แบบพกพาสำหรับแหวนเงินทอง
| คำหลัก: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุด 60w |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 60W |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์: | 1064nm |


