ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ gold spot laser welding machine ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000w พร้อมเครื่องป้อนลวดอัตโนมัติ WXS หัวเชื่อม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| เลเซอร์: | 1000w Raycus/Max |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220V±10%/50Hz / 380V±10%/50Hz |
F50mm Collimating Focal Length มือถือ เครื่องปั่นเลเซอร์ที่มีพลังงาน 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก 15ms 80W เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ 1064nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110Volt / 220V |
RAYCUS 1500w เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือสำหรับการบัดกรีสแตนเลส
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | RECI/MAX/RAYCUS 1500w |
| ความยาวสายไฟเบอร์: | 10m |
เครื่องประดับเครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็กแบบสัมผัสหน้าจอพร้อมม่านป้องกัน
| Max. แม็กซ์ Output Power กำลังขับ: | 100W |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 220 โวลต์ระบบการบัดกรีด้วยเลเซอร์ขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
HD CCD 7.5kw เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณีช่องโลหะสำหรับกำไลข้อมือ
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับแหวน |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพาขนาดเล็ก 2000w เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000w 1500w 2000w |
| หัวทำความสะอาด: | Qilin / WSX / ฯลฯ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ 60w รับรอง CE สำหรับสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | ตัวเลือก 110V / 220V |
| การประกัน: | 1 ปี |
40J 60J 75J เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมจุดเลเซอร์ตั้งโต๊ะ YAG |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 60W/80W/100W |
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |


