ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ gold spot laser welding machine ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
MINI 200W เครื่องประดับเครื่องเชื่อมเลเซอร์สำหรับสร้อยข้อมือกำไลข้อมือ Platinum การประสาน
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสำหรับแหวนกำไลสร้อยข้อมือทองคำขาว |
|---|---|
| แหล่งที่มาของปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลำแสงเลเซอร์: | 0.15~2.0 มม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับควบคุมแบบสัมผัสพร้อมกล้องจุลทรรศน์ CCD
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับทอง |
|---|---|
| แหล่งปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
| ระบบทำความเย็น: | สร้างในการรีไซเคิลน้ำ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับแบบพกพา CCD ชัดเจนสูง FDA อนุมัติ
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 60W 80W 100W |
| ระบบสังเกตการณ์: | กล้องจุลทรรศน์ 10X หรือ HD CCD |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทอง 60W YAG 10ms พร้อมพลังงานสูง
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทอง |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือน้ำหนักเบาเครื่องบัดกรีเลเซอร์ทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220Volt ไม่จำเป็น |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก 60w สร้างในระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ |
| พลังงานเลเซอร์: | 40W 60W 80W 100W 200W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ 180 กิโลกรัม สําหรับการเชื่อมต่อต่อเนื่อง
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
เดสก์ทอปเครื่องประดับทอง 60W มินิเครื่องเชื่อมเลเซอร์สปอต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก 60w พร้อมราคาโรงงาน
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ Nd YAG 100W เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี
| เงื่อนไข: | ใหม่ 100% |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | RL-100 |
| ประเภทเลเซอร์: | ND: YAG |


