ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ gold spot laser welding machine ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำน้ำเย็นแบบบูรณาการเครื่องมือเชื่อมลำแสงเลเซอร์ 200w สำหรับเครื่องประดับทองแดงเงินทอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำน้ำเย็นแบบบูรณาการเครื่องมือเชื่อมลำแสงเลเซอร์สำหรับเครื่องประดับทองแดงเงินทอง |
|---|---|
| ใบรับรอง: | CE |
| อุตสาหกรรมแอปพลิเคชัน: | เครื่องประดับ, 3c, แว่นตา |
เครื่องปั่นเลเซอร์ชนิดเครน 300W
| ประเภทเลเซอร์: | ไลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แม่พิมพ์ประเภทเครน |
| กำลังเลเซอร์สูงสุด: | 150W, 300W, 1500W |
เครื่องปั่นจุดเลเซอร์ YAG Desktop CCD+10X ตําแหน่งไมโครสโกปสําหรับเครื่องประดับเงินและทองคํา
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สเตนเลสสตีล 60W 1064nm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การเชื่อมด้วยเลเซอร์การส่งผ่านไฟเบอร์ 60w สำหรับการซ่อมทอง, สแตนเลส |
|---|---|
| สี:: | ขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 1500W 3 ใน 1 เครื่องทำความสะอาดการตัดการเชื่อม
| ความยาวคลื่น:: | 1070nm |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์ยี่ห้อ:: | สูงสุด |
| พลังงานเลเซอร์:: | 1500W |
แผ่นโลหะเครื่องสแตนเลสเครื่องตัดไฟเบอร์ 1000W High Precision
| หมายเลขรุ่น: | RL-PT3015-1000 |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
90J Desktop 200W CCD เครื่องประดับเครื่องเชื่อม Spot สำหรับโลหะแว่นตาทอง
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Output Power กำลังขับ: | 200W |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของจุดโฟกัส: | 0.3-2มม |
40W Mini Small Desktop Gold Jewelry Sliver Jewelry Rings Fiber Laser Spot Welders เครื่องเชื่อมเหล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
MINI เครื่องประดับเครื่องบัดกรี 1.5kw AC220V พร้อมหน้าจอดิจิตอล
| ฟังก์ชั่นเครื่อง: | บัดกรีเครื่องประดับ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | การบัดกรีเครื่องประดับด้วยเลเซอร์ |
| การใช้พลังงานของโฮสต์: | 1.5kw |
เครื่องเลเซอร์ซ่อมเครื่องประดับมินิ YAG 60/100 วัตต์ของพลังงานเสริม
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
|---|---|
| รับประกัน: | 1 ปี |
| ได้รับการรับรอง: | CE |


