ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ gold spot laser welding machine ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบัดกรีเลเซอร์เครื่องประดับ YAG 200w พร้อม CCD . ที่ชัดเจนสูง
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ Yag 200w |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การผลิตหรือซ่อมแซมเครื่องประดับ |
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์ + ระบบกล้อง CCD |
เครื่องเชื่อมแบบจุดขนาดเล็ก 60W ความแม่นยำสูง 40J 1064nm YAG Laser Touch Control
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เชื่อมโลหะ |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | สูงสุด |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็กเครื่องประดับความยาวคลื่น 1064nm
| การใช้งาน: | งานเชื่อมซ่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W |
เครื่องเชื่อมเครื่องประดับ 200W 100J YAG แว่นตาเครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม 200W 100J YAG Jewelry Laser Welder |
|---|---|
| อุตสาหกรรมแอปพลิเคชัน: | เครื่องประดับ, 3c, แว่นตา |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ Yag 200w |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมแผ่นโลหะสแตนเลสความแม่นยำสูง 1000w
| หมายเลขรุ่น: | RL-H3015-1000 |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
เครื่องบัดกรีเลเซอร์แบบพกพา 200 วัตต์สำหรับเครื่องประดับทองทันตกรรม
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | ระบบกล้องในตัว + กล้องจุลทรรศน์ |
|---|---|
| ความกว้างของพัลส์: | ปรับเกรดได้ 0.1~10.0MS |
| ความถี่เลเซอร์: | 1.0 ~ 15.0HZ ปรับได้อย่างต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมจุดแบบพกพา 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์สีเงินมือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Protable Spot เครื่องเชื่อมสำหรับช่างเชื่อมอลูมิเนียมสีเงินทองใกล้ฉัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220V และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
0.1ms Pulse Jewellery เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือสำหรับ Gold Silver SS
| ความยาวคลื่น: | 1,064 นาโนเมตร |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
| แหล่งปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
เครื่องเชื่อมเครื่องประดับกล่องวิเศษ 40J เครื่องเลเซอร์หน้าจอสัมผัสสำหรับเครื่องประดับ
| ฟังก์ชั่นเครื่อง: | งานเชื่อมจิวเวลรี่ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์สำหรับเครื่องประดับ |
| โหมดการทำงาน: | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สแตนเลส 200W เครื่องประดับขนาดเล็กทันตกรรมขนาดเล็ก
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
|---|---|
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์และแสงสีแดง (ระบบกล้องเสริม) |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |


