ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ glass laser cutting systems ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
ระบบตัดเลเซอร์ความแม่นยําสูง 1000W เครื่องตัดเลเซอร์ความแม่นยําขนาดเล็กสําหรับทองเงินและกระจก
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ความเร็วตัด: | 30ม./นาที |
เครื่องตัดเลเซอร์ Cnc Co2 150W, เครื่องตัดเลเซอร์แบบเตียงแบนระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์แบบเตียงแบน / เครื่องแกะสลัก co2 |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน: | 1300 * 2500mm |
| กำลังแสงเลเซอร์: | เลเซอร์ Co2 100w |
กระดาษ / ไม้ Co2 เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ Blade Work Table Module Guideway
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์เตียงแบน |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | เลเซอร์ Co2 100w |
| ความเร็วตัด: | <200mm / s |
เครื่องตัดเลเซอร์ Cnc ขนาดเล็กที่แม่นยำ, เครื่องตัดเลเซอร์ Cnc ขนาดเล็กสำหรับแว่นตา
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500W / 800W |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ cnc ขนาดเล็กที่แม่นยำ, เครื่องตัดเลเซอร์มินิซีเอ็นซีสำหรับแว่นตา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500w / 800w |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
Raytools BT240 ชิ้นส่วนเลเซอร์เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ 1000W 1500W
| ชื่อสินค้า: | หัวตัด |
|---|---|
| แบบ: | BT-230 |
| appliaction: | เครื่องตัดเลเซอร์ใย |
เครื่องตัดเลเซอร์ CO2 แบบเตียงแบน 100W ตัวเลือกขึ้นและลงโต๊ะทำงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์เตียงแบน |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน: | 1300 * 900 มม |
| กำลังแสงเลเซอร์: | เลเซอร์ Co2 100w |
เครื่องตัดเลเซอร์ Polywood Honeycomb Co2 พื้นที่ 1290 มม. สำหรับการตัดแบบไม่ใช้โลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์เตียงแบน |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน: | 1200 * 900mm |
| กำลังแสงเลเซอร์: | เลเซอร์ Co2 100w |
6000mm เครื่องตัดเลเซอร์หลอดเลเซอร์โฟกัสอัตโนมัติความแม่นยำสูง
| ประเภทเลเซอร์: | แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | เส้นผ่าศูนย์กลาง 20-200 มม |
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
น้ำเย็นไฟเบอร์เครื่องตัดเลเซอร์, เครื่องตัดเลเซอร์สำหรับงานหัตถกรรม
| ประเภทเลเซอร์: | แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
| ใบสมัคร: | วัสดุที่ใช้ |


