ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ glass laser cutting systems ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์เลเซอร์มาร์คหน้าด้วยเลเซอร์ UV สำหรับเดสก์ท็อปความแม่นยำสูงพื้นที่ทำงาน 110 * 110 มม
| ชื่อสินค้า: | ความแม่นยำสูง 3w 5w เครื่องเลเซอร์ตั้งโต๊ะเลเซอร์ UV |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 3W 5W 10W (อุปกรณ์ซื้อเพิ่ม) |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์แบบแยกส่วน 30W เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ตั้งโต๊ะ
| แบบจำลองเครื่องจักร: | เครื่องยิงเลเซอร์ 30 วัตต์ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 30W |
3 ใน 1 มือถือเลเซอร์ปั่นตัดเครื่องทําความสะอาด 1500w 2000w 3000w สําหรับโลหะ สแตนเลสสแตนเลสคาร์บอน
| กำลังเครื่อง: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
RL 3-in-1 มือถือพกพา 1500w 2000w 3000w เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์ด้วยฟังก์ชันการทําความสะอาดการตัด
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
5W UV Mini Laser Marking Machine แก้วพลาสติกและเซรามิกมาร์กเกอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยเลเซอร์ UV 5W |
|---|---|
| ความแม่นยำในการทำงาน: | 0.01mm |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ Uv ขนาด 5W 355nm แบบพกพาสำหรับเซรามิกแก้วพลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คด้วยเลเซอร์ UV 5W |
|---|---|
| ความแม่นยำในการทำงาน: | 0.01mm |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ขนาด 50 วัตต์สำหรับงานแกะสลักด้วยทองแดงคาร์บอนทองแดง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเกอร์เซรามิคไฟเบอร์กลาส 30 วัตต์ 30 วัตต์ 30 วัตต์สำหรับทำเครื่องหมายโมลด์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ 30 วัตต์ 50 วัตต์ |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ความเร็วสูงสำหรับพลาสติก, สโตน, สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องแกะสลักโลหะเครื่องระบายความร้อนด้วยอากาศเครื่อง
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |


