ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ glass laser cutting systems ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ท่อโลหะขนาด 6,000 มม. โฟกัสอัตโนมัติความแม่นยำสูง 1000 วัตต์
| ประเภทเลเซอร์: | แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | เส้นผ่าศูนย์กลาง 20-200 มม |
| โหมดทำความเย็น: | น้ำหล่อเย็น |
เครื่องตัดเลเซอร์ขนาดเล็กที่มีความแม่นยำสูงบางแผ่นเครื่องป้องกันการสึกกร่อน
| ชื่อสินค้า: | เลเซอร์ตัดไฟเบอร์ด้วยความแม่นยำสูง |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 500W / 800W |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
เครื่องตัดด้วยเส้นใยความแม่นยำสูงไฟเบอร์ออปติกคู่สำหรับแผ่นโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ความแม่นยำสูง 5050 จาก 300W ถึง 800W |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 300w ถึง 800w |
| พื้นที่ทำงาน: | 500 * 500mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ออปติกความเร็วที่ปรับได้สำหรับท่อโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์แบบจานและท่อ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| ใบสมัคร: | การตัดท่อ |
เครื่องตัดเลเซอร์พรีซิชั่อุตสาหกรรมเครื่องตัดเลเซอร์ 800 วัตต์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500W, 800W, 1000W |
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์กลาสแบบกลมพร้อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การประยุกต์ใช้เลเซอร์: | ตัดเลเซอร์ |
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์แบบผสมผสานเครื่องทำน้ำเย็นด้วยระบบควบคุม Cypcut
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบท่อและแผ่นโลหะ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 500w, 800w, 1000w |
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมความแม่นยำสูง 1000W สำหรับการตัดเหล็กกล้าคาร์บอน
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พื้นที่ตัด: | 1500 * 3000mm |
| โหมดคูลลิ่ง: | น้ำหล่อเย็น |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบปรับความเร็วน้ำเย็นสำหรับท่อโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดไฟเบอร์แบบจานและท่อ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| ใบสมัคร: | ตัดท่อ |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 3kw เครื่องตัดเลเซอร์ Raycus Steel
| แบบ: | เครื่องตัดเลเซอร์ CNC |
|---|---|
| เครื่องกำเนิดเลเซอร์: | Raycus / IPG /MAX / Raycus |
| ไฟเบอร์เลเซอร์พาวเวอร์: | 1000W, 3000W หรืออื่น ๆ |


