ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ fiber laser marking machine ] การจับคู่ 334 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คกิ้งขนาด 20W 30W 50W สำหรับสวมแหวนแก้ว
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คกิ้งแบบปิด |
|---|---|
| พลังงานเลเซอร์: | 20W/30W/50W |
| ขนาดการทำเครื่องหมาย: | 110*110 มม. (150*150 มม.) |
เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์แบบปิด 3 มิติขนาดเล็กเครื่องประดับเงินทอง
| คำสำคัญ: | เครื่องมาร์คไฟเบอร์เลเซอร์ 3 มิติ |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | JPT (Max, Raycus สำหรับตัวเลือก) |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD 2/3 |
เครื่องมาร์คกิ้งไฟเบอร์เลเซอร์ 20w สำหรับอุตสาหกรรมบัตร IC โลหะ
| ใบสมัคร: | เลเซอร์มาร์กเกอร์ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ซีเอ็นซีหรือไม่: | ใช่ |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะขนาดเล็ก 30w เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก |
| ประเภทไฟเบอร์เลเซอร์: | เลเซอร์ไฟเบอร์พัลส์ |
เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์ 20w พร้อมฟังก์ชั่นโฟกัสอัตโนมัติแบบยกไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์คไฟเบอร์เลเซอร์ 20w |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ 100% |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | EZCAD |
1064nm ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องแกะสลัก 50 วัตต์ไฟเบอร์เลเซอร์ช่างแกะสลัก
| คำสำคัญ: | เครื่องมาร์กไฟเบอร์เลเซอร์ 50w |
|---|---|
| พื้นที่แกะสลัก: | 100*100 มม. ถึง 300*300 มม |
| แหล่งเลเซอร์: | JPT (Max, Raycus สำหรับตัวเลือก) |
220V 50HZ 50W ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์เครื่องยกอัตโนมัติและ JPT Source
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องมาร์กไฟเบอร์เลเซอร์ 50w |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W/30W/50W |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0℃-40℃ |
Sino Galvo ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย 60W สแตนเลส EZCAD Software
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์สี |
|---|---|
| ออกแบบ: | เครื่องเลเซอร์แบบพกพา |
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ 30 วัตต์ 60 วัตต์ |
เครื่องมาร์คกิ้งด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 220v 30W แบบพกพาสำหรับอัญมณี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
เครื่องทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 20w แบบพกพา 60kHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์อัจฉริยะ 20W 30W สำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| โหมดคูลลิ่ง: | เครื่องทำความเย็น |


