ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ fiber laser marking machine ] การจับคู่ 334 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องประดับไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย 20 วัตต์เครื่องแกะสลักเลเซอร์
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W |
|---|---|
| รองรับรูปแบบกราฟิก: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ: | ± 0.002mm |
เครื่องแกะสลักด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ 3D 20w แบบบูรณาการสำหรับการแกะสลักลึก
| แบบ: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| ความแม่นยำซ้ำแล้วซ้ำอีก: | ± 0.003mm |
| อายุการใช้งานของโมดูลไฟเบอร์เลเซอร์: | 100,000 ชั่วโมง |
MOPA 20W ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายสำหรับการทำเครื่องหมายสีเครื่องประดับ
| ประเภทเลเซอร์: | MOPA |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W |
| พื้นที่ทำงาน: | 100 * 100 มม. (ปรับได้) |
เครื่องมาร์คกิ้งไฟเบอร์เลเซอร์ป้ายชื่อชิปวงจรรวมพร้อม Raycus
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องพิมพ์ Fiberlaser lazer พร้อม raycus สำหรับแผ่นป้าย |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
เครื่องมาร์คกิ้งไฟเบอร์เลเซอร์ JPT Raycus IPG 20W 30W 50W สำหรับนาฬิกา
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม. (ไม่จำเป็น) |
| การประกัน: | 1 ปี |
เดสก์ท็อป 30w 50w เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์แกะสลักเครื่องประดับโลหะ
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 70 กก |
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย: | 100มม.*100มม |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์พอร์ตพอร์ต สําหรับการโค้ดโลหะอุตสาหกรรมขนาดเล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 20W 30W 50W เครื่องฉลากเลเซอร์ขนาดเล็กมือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องมาร์คไฟเบอร์เลเซอร์ขนาดเล็กแบบมือถือสำหรับงานโลหะ 20W 30W
| น้ำหนัก: | 40 กก |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น: | อากาศเย็น |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | เรย์คัส |
อัญมณีไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมาย 20 วัตต์ขนาดกะทัดรัดด้วยระบบระบายความร้อนด้วยอากาศ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |


