ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ fiber laser marking machine ] การจับคู่ 334 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำเครื่องหมายเลเซอร์ความหนาสูง 20 วัตต์ 30 วัตต์ 50 วัตต์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์มาร์กเกอร์แบบพกพาแบบเมทัลลิคลำแสงเลเซอร์แคบ 1064nm Wavelength
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20w, 30w, 50w, 100w, 150w, 200w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110 มม., 200 * 200 มม., 300 * 300 มม. เลือกได้ |
เครื่องแกะสลักด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลรุ่น 20w
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับงานโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเลเซอร์แบบใช้มือถือ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 100x100 มม |
เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ขนาด 50 วัตต์สำหรับงานแกะสลักด้วยทองแดงคาร์บอนทองแดง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำฉลากมินิไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 50W |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์สำหรับ Anminal Ear tags, พลาสติก, ชิ้นส่วนรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง |
|---|---|
| อำนาจ: | 20 วัตต์ / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ความเร็วสูงสำหรับพลาสติก, สโตน, สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| อำนาจ: | 20w / 30w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
20 วัตต์มินิไฟเบอร์เลเซอร์มาร์กเกอร์ 20KHz-80KHz พร้อมโหมดระบายความร้อนด้วยอากาศ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำเครื่องหมายเส้นใยไฟเบอร์แบบพกพา |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |
เครื่องเลเซอร์ทำเครื่องหมายด้วยไฟเบอร์ออปติคความเร็วสูง 20 วัตต์ซอฟต์แวร์ควบคุม EZCAD สำหรับโลหะ
| แอพลิเคชัน:: | การทำเครื่องหมายด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| เงื่อนไข:: | ใหม่ |
| ซีเอ็นซี หรือไม่:: | ใช่ |
20w 30w 50w ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องทำเครื่องหมายความแม่นยำสูง F Theta เลนส์สำหรับโลหะ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องไฟเบอร์เลเซอร์แบบพกพา |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 20W, 30w, 50w |
| พื้นที่ทำงาน: | 110 * 110mm |


