ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ maintenance free portable laser welding equipment ] การจับคู่ 41 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือแหล่งจ่ายไฟ IPG สำหรับการกำจัดสนิม
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องกำจัดสนิมด้วยเลเซอร์กระเป๋าเป้สะพายหลังอุปกรณ์ทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ 50W ปลอดมลพิษ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง 50W |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 50W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
อุปกรณ์ทำความสะอาดเลเซอร์ประสิทธิภาพสูง 100 วัตต์สำหรับอุตสาหกรรมรถยนต์ / เรือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ประสิทธิภาพสูง 100W สำหรับอุตสาหกรรมรถยนต์และเรือ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 100W |
| แหล่ง: | เลเซอร์ไฟเบอร์ 1064nm |
รูปแบบการออกเลเซอร์ เครื่องหลอมเลเซอร์เคลื่อนย้ายยืดหยุ่นที่มีการออกไฟเบอร์ออปติก
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000/1500/2000W เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดระบายความร้อนด้วยอากาศ |
|---|---|
| ฟังก์ชันควบคุม: | ฟังก์ชั่นการควบคุมที่ใช้งานง่าย |
| การเจาะด้านเดียว: | 3 มม. (สแตนเลส, แผ่นสังกะสี, เหล็กคาร์บอน), 2 มม. (อะลูมิเนียม), 1.5 มม. (ทองเหลือง), 1 มม. (ทองแดง) |
เครื่องปั่นจุดเลเซอร์ YAG Desktop CCD+10X ตําแหน่งไมโครสโกปสําหรับเครื่องประดับเงินและทองคํา
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
ทองเงินเครื่องประดับ มินิ สป๊อต เลเซอร์ Welder เครื่องเชื่อมไมโครสําหรับการซ่อมแซมแหวนนาฬิกา
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์กำจัดสนิม 1000W แบบพกพาความยาวคลื่น 1064nm
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องเลเซอร์กำจัดสนิม |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 1000W 1500W 2000W |
| สไตล์คูลลิ่ง: | เครื่องทำน้ำเย็นในตัว |
เครื่องปั่นเลเซอร์ 3 ใน 1 พร้อมเครื่องตัดสะอาด เครื่องปั่นเลเซอร์ไฟเบอร์มือสําหรับโลหะ
| โหมดการทำงาน: | การปรับแบบต่อเนื่อง |
|---|---|
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 220V±5V 50Hz |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เลเซอร์ทำความสะอาดไฟเบอร์แบบพัลส์ความแม่นยำสูงในอุตสาหกรรม กำจัดสนิมโลหะน้ำมันสี
| พลัง: | 200W, 100W |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | 538*411*685มม |
| แบรนด์แหล่งที่มาของเลเซอร์: | เรย์คัส |
เครื่องทำความสะอาดด้วยพลังงานสูง 5mJ ความแม่นยำในการกำจัดภาพจิตรกรรมฝาผนัง
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ขนาดใหญ่ 5mJ ขนาด 200 วัตต์สำหรับการวาดภาพลึกลบ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 200W |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |


