ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ maintenance free portable laser welding equipment ] การจับคู่ 41 ผลิตภัณฑ์.
80W Diamond Portable 10X Microscope เครื่องเชื่อมเลเซอร์ซ่อมกรอบกระจก
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG เฉพาะจุดเครื่องเชื่อมสำหรับเครื่องประดับ |
|---|---|
| สี:: | สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า:: | ตัวเลือก 110V / 220V |
เลเซอร์กำจัดสนิมไฟเบอร์เลเซอร์ 100 วัตต์แบบพกพา
| ชื่อสินค้า: | ระบบทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ / อุปกรณ์ทำความสะอาดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100w / 200w |
| แหล่ง: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000w พร้อมเครื่องป้อนลวดอัตโนมัติ WXS หัวเชื่อม
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| เลเซอร์: | 1000w Raycus/Max |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 220V±10%/50Hz / 380V±10%/50Hz |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือ 2000W สภาพใหม่ เครื่องเชื่อมเลเซอร์สําหรับเชื่อมโลหะ
| ประสิทธิภาพ: | กำลังไฟ 2 กิโลวัตต์สามารถเชื่อมเหล็กสเตนเลสและเหล็กคาร์บอนหนา 6 มม. ได้โดยไม่ต้องใช้ลวดเพิ่ม |
|---|---|
| ความหนาของการเชื่อม: | ≤3มม., ≤6มม., ≤8มม. |
| การสนับสนุนวัสดุ: | สแตนเลส เหล็กกล้าคาร์บอน แผ่นสังกะสี และอลูมิเนียม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา YAG 80w เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสําหรับโลหะทองและเงิน
| คําสําคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดจิวเวลรี่ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10มิลลิวินาที |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับแบบพกพา 80w พร้อมการออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์
| คำสำคัญ: | เครื่องเลเซอร์เชื่อมจุดเครื่องประดับ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| ความกว้างของพัลส์: | 0.1~10ms |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์มือถือ 1500W 3-in-1 2000W/3000W อะไหล่เครื่องมือเลเซอร์
| น้ําหนัก (kg): | 140 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ: | กำลังไฟ 2 กิโลวัตต์สามารถเชื่อมเหล็กสเตนเลสและเหล็กคาร์บอนหนา 6 มม. ได้โดยไม่ต้องใช้ลวดเพิ่ม |
| ขนาดเครื่อง: | 100 × 45 × 68 ซม |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือที่มีเครื่องยนต์เซอร์โว 100 * 45 * 68cm ขนาดเครื่อง
| Machine Size: | 100×45×68CM |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Welding Depth: | 3mm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือขนาดเล็ก มีความลึกในการเชื่อม 3 มม และขนาด 100 × 45 × 68 ซม.
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบใช้มือถือ 1000W Water Cooling Laser Welding Device
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือกำลังส่ง 1000W สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |


