ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser soldering machine for gold jewellery ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบัดกรีเลเซอร์แบบพกพา 200 วัตต์สำหรับเครื่องประดับทองทันตกรรม
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | ระบบกล้องในตัว + กล้องจุลทรรศน์ |
|---|---|
| ความกว้างของพัลส์: | ปรับเกรดได้ 0.1~10.0MS |
| ความถี่เลเซอร์: | 1.0 ~ 15.0HZ ปรับได้อย่างต่อเนื่อง |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์แบบพกพา 120w สำหรับเครื่องประดับทอง
| สิ่งของ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์ |
|---|---|
| เครื่องอุปโภคบริโภค: | หลอดไฟซีนอนเลนส์ป้องกันน้ำก๊าซป้องกัน (หรืออากาศอัด) |
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์สแตนเลส 200W เครื่องประดับขนาดเล็กทันตกรรมขนาดเล็ก
| ช่วงการปรับจุดแสง: | 0.1-1.5mm |
|---|---|
| การเล็งและการวางตำแหน่ง: | กล้องจุลทรรศน์และแสงสีแดง (ระบบกล้องเสริม) |
| ความถี่เลเซอร์: | 1-20 เฮิร์ต |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด Riselaser 60w 100w เครื่องบัดกรีเลเซอร์อัญมณี
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุด |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์เครื่องประดับ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เฉพาะจุด 200W |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เชื่อมเฉพาะจุดและต่อเนื่อง |
| แหล่งเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ CCD 200w พร้อมกล้องจุลทรรศน์ 10 เท่า
| แหล่งเลเซอร์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์อัญมณี |
|---|---|
| ความจุถังเก็บน้ำ: | 13L (น้ำกลั่นหรือน้ำบริสุทธิ์) |
| โหมดการทำงาน: | ระบบควบคุมแบบสัมผัส |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ YAG 80J 200W Jewellery Laser Solder Machine
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | RL-Y200 |
| ใบสมัคร: | การเชื่อมเครื่องประดับ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์จุดเครื่องประดับ เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับสําหรับทองคําและเงิน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับเครื่องประดับแบบพกพาขนาดเล็ก 40W สําหรับเครื่องประดับทองคําเงินเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | การใช้งานทางทันตกรรมเชื่อมเครื่องประดับ |
|---|---|
| ขายจุดสำคัญ: | การบัดกรีด้วยเลเซอร์ |
| การปฏิบัติงาน: | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
เครื่องประดับเครื่องเชื่อมเลเซอร์ขนาดเล็กแบบสัมผัสหน้าจอพร้อมม่านป้องกัน
| Max. แม็กซ์ Output Power กำลังขับ: | 100W |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ความยาวคลื่น: | 1064nm |


