ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser soldering machine for gold jewellery ] การจับคู่ 16 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมจุดแบบพกพา 1064nm เครื่องเชื่อมเลเซอร์สีเงินมือถือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Protable Spot เครื่องเชื่อมสำหรับช่างเชื่อมอลูมิเนียมสีเงินทองใกล้ฉัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V / 220V และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ทองอุตสาหกรรม 1064nm 150w สำหรับอัญมณี
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
|---|---|
| ชื่อรุ่น: | RL-Y150 |
| ใบสมัคร: | การเชื่อมเครื่องประดับ |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็กที่มีพลังงานเลเซอร์สูงและกล้อง HD 60W/100W
| รุ่นเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับขนาดเล็ก |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ |
| พลังเลเซอร์: | 30W 60W 80W 100W 200W |
0.1ms Pulse Jewellery เครื่องเชื่อมไฟเบอร์เลเซอร์แบบใช้มือถือสำหรับ Gold Silver SS
| ความยาวคลื่น: | 1,064 นาโนเมตร |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ + อากาศเย็น |
| แหล่งปั๊ม: | โคมไฟเดี่ยว |
150w เลเซอร์เครื่องประดับ สปอตเวลเดอร์ โต๊ะทํางาน เครื่องผสมผสานสําหรับโซ่เล็กเงินทองเครื่องประดับพลาติน
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับตั้งโต๊ะ YAG 150W |
|---|---|
| เลเซอร์โรเวอร์: | 150w |
| ประเภทเลเซอร์: | เลเซอร์ YAG 1064 นาโนเมตร |
40W Mini Small Desktop Gold Jewelry Sliver Jewelry Rings Fiber Laser Spot Welders เครื่องเชื่อมเหล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้อัด |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |


