ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์พอร์ตพอร์ต สําหรับการโค้ดโลหะอุตสาหกรรมขนาดเล็ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
แหล่งกำเนิดพลังงานไฟเบอร์ออฟติคัล MOPA 120 วัตต์พลังงานความแม่นยำสูงพอดีการเชื่อม / การล้างข้อมูลโทรศัพท์มือถือ
| ชื่อสินค้า: | แหล่งเลเซอร์ใยแก้ว MOPA |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 120W |
| ความยาวคลื่น: | 1064 NM |
เครื่องเลเซอร์ทำความสะอาดโลหะ Raycus 1000 วัตต์เลเซอร์กำจัดสนิม
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1000W |
| ที่มา RLaser: | Raycus / MAX / JPT |
เครื่องหมายเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ 20W 30W 50W เครื่องฉลากเลเซอร์ขนาดเล็กมือถือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
เครื่องสกัดด้วยเลเซอร์ระบบควันแบบเดี่ยวเครื่องตัดเลเซอร์เครื่องกรองอากาศ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสกัดด้วยเลเซอร์ระบบควันเดี่ยว, เครื่องตัดด้วยเลเซอร์เครื่องกรองอากาศ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
เครื่องฉลากเลเซอร์ไฟเบอร์พกพา สําหรับการโค้ดฟลแลนจ์หม้อในแผ่นชื่อโลหะขนาดเล็กพกพา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-9 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
ความกว้างของแรงกระแทก MOPA แหล่งไฟเบอร์เลเซอร์
| ชื่อสินค้า: | แหล่งกำเนิดไฟเบอร์เลเซอร์ Mopa |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 20,30,50,70,100,120W |
| ความยาวคลื่น: | 1,064 นาโนเมตร |
โมดูลเลเซอร์ใยแก้วนำแสง 1-2000kHz, แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์ MOPA 70 วัตต์สำหรับไฟเบอร์ออฟติคัล 70W
| ชื่อสินค้า: | แหล่งเลเซอร์ใยแก้ว MOPA |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 70W |
| ความยาวคลื่น: | 1064 NM |
0.05mm 1500W เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมสำหรับแผ่นเหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ 1500W ใช้ในแผ่นเหล็กอ่อน / เหล็กแผ่น |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1500W |
เครื่องดูดควันไฟแบบเลเซอร์
| ชื่อสินค้า: | เครื่องสกัดเลเซอร์พิเศษ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Riselaser |
| สถานที่กำเนิด: | เซินเจิ้นจีน (แผ่นดินใหญ่) |


