ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องตัดเลเซอร์อุตสาหกรรม
-
เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทำความสะอาดด้วยเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือ
-
ไฟเบอร์เลเซอร์มาร์คเครื่อง
-
เครื่องมาร์คด้วยแสงเลเซอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์
-
Precision เครื่องตัดด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์
-
เครื่องเชื่อมเลเซอร์เครื่องประดับ
-
เครื่องพิมพ์โลหะ 3 มิติ
-
ระบบดูดควันด้วยเลเซอร์
-
แหล่งเลเซอร์ไฟเบอร์
-
ชิ้นส่วนเครื่องจักรเลเซอร์
-
เครื่องทำเครื่องหมาย CO2
-
เครื่องกำจัดสิ่งกีดขวางด้วยเลเซอร์
-
เครื่องทดสอบทองคํา
-
กัสตาโวขอบคุณสำหรับบรรจุภัณฑ์แพ็คเกจของคุณได้รับการออกแบบและจัดเตรียมอย่างดี -
ผู้มีชัยขอบคุณโซอี้ -
สเตฟาโนเครื่องดูแข็งแรงทนทาน ... สร้างมาดี.. ชอบ!
คำหลัก [ laser fiber welding machine for metal ] การจับคู่ 273 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบใช้ไฟฟ้าขนาดกลางสำหรับอุปกรณ์ทางการแพทย์
| ชื่อ: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | อุปกรณ์ทางการแพทย์ |
| 404 Not Found: | ปานกลาง - กำลัง |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์แบบอัจฉริยะการรับส่งข้อมูลที่ราบรื่นดี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะที่ปิดสนิทพร้อมโต๊ะแลกเปลี่ยน |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์: | 1,000 วัตต์ - 6000 วัตต์ |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น: | 1080nm |
เครื่องเชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์แบบใช้มือถือ AC220V อุปกรณ์เชื่อมเลเซอร์ไฟเบอร์ 1000W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเลเซอร์มือถือกำลังส่ง 1000W สำหรับโลหะ |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | Riselaser |
| เป็นต้นฉบับ: | เซินเจิ้น |
2000w 2kw Reci Laser Source การทำความสะอาดด้วยเลเซอร์แบบใช้มือถือ
| คำสำคัญ: | แหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์2000w |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย (W): | 2000 |
| โหมดการทำงาน: | CW/มอดูเลต |
CW Fiber Mini Laser เครื่องบัดกรี 1000W 1500W 2000W สำหรับอลูมิเนียมทองแดงSS
| คำสำคัญ: | เครื่องบัดกรีเลเซอร์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| คำสำคัญ2: | SS บัดกรี |
| เอกสารประกอบการสมัคร: | บัดกรีอลูมิเนียมทองแดง SS |
เครื่องทำความสะอาดเลเซอร์แบบใช้มือถือ 100W 300W วิธีการระบายความร้อนด้วยอากาศ
| พลัง: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 45 กก |
| แอปพลิเคชัน: | การทำความสะอาดพื้นผิวสีสนิม |
เครื่องตัดเลเซอร์ใยอุตสาหกรรม CNC สําหรับเหล็ก แอลูมิเนียมแผ่นโลหะ
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ความเร็วตัด: | 120ม./นาที |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องโรตารี่ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องตัดเหล็ก 3000 * 1500mm น้ำเย็นขนาด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การใช้เลเซอร์: | เครื่องตัดเลเซอร์ |
โลหะสแตนเลส 100W ไฟเบอร์เลเซอร์ทำความสะอาดเครื่องกำจัดสนิม
| ประเภทเลเซอร์: | เครื่องทำความสะอาดไฟเบอร์เลเซอร์ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 100W/200W |
| วิธีการทำความเย็น: | อากาศเย็น |
เครื่องล้างเลเซอร์ไฟเบอร์พกพา 1000w 3000w เครื่องกําจัดสนิมโลหะขนาดใหญ่
| พลัง: | 3000W, 1000W, 2000W |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้งานได้: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน อะลูมิเนียม โลหะ |
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |


